Madereva wote wakigoma itakuwaje? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Madereva wote wakigoma itakuwaje?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mzamifu, Mar 8, 2012.

  1. mzamifu

    mzamifu JF-Expert Member

    #1
    Mar 8, 2012
    Joined: Mar 10, 2010
    Messages: 3,192
    Likes Received: 656
    Trophy Points: 280
    Ikiwa madereva wa mabasi yote, taxi, bajaji na bodaboda watagoma, je, unaweza kufananishaje na hili suala la mgomo wa madaktari? nani zaidi?
     
  2. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #2
    Mar 8, 2012
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,759
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    Hii nchi ni nchi ya migomo,wanafunzi,walimu,madaktari!nataka nao hao madreva wagome walau tujue inakuwaje!
     
Loading...