Mademu


W

Wambuzi

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2011
Messages
556
Likes
87
Points
45
W

Wambuzi

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2011
556 87 45
KWA WASICHANA MKICHUKIA SAWA TU:Mgongo" Umechanjwa chanjwa Kama
Mganga Wa Kienyeji Bado Unavaa Kinguo kinaacha mgongo wazi,Mguu" Umekomaa Kigimbi hicho Kama mcheza mpira wa miguu, "Eti nawe kimini kila siku",Kingereza" Kibovu, unajidai Kila sentensi kutupia 'Yes' 'No' 'I wish' 'May Be'. hahaha! Kumbe mburula tu,Ngozi" nyeusi tii, Na wewe unang'ang'ania tatoo. Jamani....Hivi mnatambua Kuwa nyie ambao mpo hivi mnatuchekesha Sana tunapowaona humu na huko Barabarani!??? yani hamjui tu mnavochekesha na laiti Kama mngekuwa mnajua sidhani Kama mngekuwa mnafanya hivi!!! Hahahaha!Mewaza tu jaman
Kwa Hisani ya watu Wamachame wakishrikiana na Lyamungo.
 
lara 1

lara 1

JF-Expert Member
Joined
Jun 10, 2012
Messages
15,614
Likes
12,218
Points
280
lara 1

lara 1

JF-Expert Member
Joined Jun 10, 2012
15,614 12,218 280
Hahahaaaaaaaaaa! Mtumzima Atishiwi Nyau!!!!!!!!!!!

Kujiangalia, kujikosehsa raha, kujistukia na kuwaona wengine ndo wanastahili kuvaa kitu falani ni umburulaaaaaaaaaaa!!!!!!

Kazi ya Mungu haina Makosa na Sikujiumba, so kama sikujaaliwa na Maulana basi nifanyaje? niwe mnyonge na kuwaona wengine ndo wanastahili zaidi? Thubutuuuuuuuuu!!!!!!!!!11

Navaa vizuri chochote nafsi yangu inachojisikia kuvaaaaaa! Kama unaona mwili wangu una kasoro wasiliana na Maulana umkosoe kwa kunipa vispoku na sio guu la bia!?? Kama huo uwezo unao? Kama huna kakojoe ulaleee eeeh mtoto mzuri!

Ukijiangalia Ulivyo huto vaa fashion yoyote, wala hutotoka ndani na watu watahakikisha wanaikali na kujigalagaza kwenye self esteem yako mpaka akili zitakapokurudi kuwa hao wenyewe hawana lolote!!!!!!!!
 
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2009
Messages
8,609
Likes
59
Points
145
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2009
8,609 59 145
teh teh teh wacha weee...........!
Full viwalo bin tatoo na mitindo ya nywele
 
W

Wambuzi

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2011
Messages
556
Likes
87
Points
45
W

Wambuzi

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2011
556 87 45
Duu.... inaonekana mmeguswa sana.. ngoja niiondoe hii post
 
W

Wambuzi

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2011
Messages
556
Likes
87
Points
45
W

Wambuzi

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2011
556 87 45
Hahahaaaaaaaaaa! Mtumzima Atishiwi Nyau!!!!!!!!!!!

Kujiangalia, kujikosehsa raha, kujistukia na kuwaona wengine ndo wanastahili kuvaa kitu falani ni umburulaaaaaaaaaaa!!!!!!

Kazi ya Mungu haina Makosa na Sikujiumba, so kama sikujaaliwa na Maulana basi nifanyaje? niwe mnyonge na kuwaona wengine ndo wanastahili zaidi? Thubutuuuuuuuuu!!!!!!!!!11

Navaa vizuri chochote nafsi yangu inachojisikia kuvaaaaaa! Kama unaona mwili wangu una kasoro wasiliana na Maulana umkosoe kwa kunipa vispoku na sio guu la bia!?? Kama huo uwezo unao? Kama huna kakojoe ulaleee eeeh mtoto mzuri!

Ukijiangalia Ulivyo huto vaa fashion yoyote, wala hutotoka ndani na watu watahakikisha wanaikali na kujigalagaza kwenye self esteem yako mpaka akili zitakapokurudi kuwa hao wenyewe hawana lolote!!!!!!!!
sasa naamini huu msemo

Madem wa dijitali ata kama ni mbaya ka mizengo pinda, atataka umsifie. .. Xaxa mwambie ukwel kama ye ni zombie, . Dadadadeq, nyapu yake utaiskia kwenye radio ..! Cha msingi kuwamwagia misifa ata kama ya uongo''!
 
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2013
Messages
37,142
Likes
5,639
Points
280
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2013
37,142 5,639 280
sasa naamini huu msemo

Madem wa dijitali ata kama ni mbaya ka mizengo pinda, atataka umsifie. .. Xaxa mwambie ukwel kama ye ni zombie, . Dadadadeq, nyapu yake utaiskia kwenye radio ..! Cha msingi kuwamwagia misifa ata kama ya uongo''!
beaty is in the eyes of beholder..
or what criteria are you using to judge soneones beauty!!!!!!!!!!!!

wakati wewe unamwona mwenzio ni zombie ---- mtu
akiiwaza hiyo sura tu dushelee linamsimama.......
 
Power G

Power G

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2011
Messages
3,912
Likes
96
Points
145
Power G

Power G

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2011
3,912 96 145
Naona kama haya ni maneno ya mkoswaji. Usituletee habari za sungura za sizitaki mbichi hizo!
 
lara 1

lara 1

JF-Expert Member
Joined
Jun 10, 2012
Messages
15,614
Likes
12,218
Points
280
lara 1

lara 1

JF-Expert Member
Joined Jun 10, 2012
15,614 12,218 280
sasa naamini huu msemo

Madem wa dijitali ata kama ni mbaya ka mizengo pinda, atataka umsifie. .. Xaxa mwambie ukwel kama ye ni zombie, . Dadadadeq, nyapu yake utaiskia kwenye radio ..! Cha msingi kuwamwagia misifa ata kama ya uongo''!
HAHAHAAAAAAAAAAAA!

Mimi ukiniambia MZURI AU MBAYA kukubaliana inategemeana na wewe kama MZURI au MBAYA?????????? Mambo ya nyani haoni kundule siyatakagi!

Unakuta JITU BAYAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA ! SURA IMEMSHUPAAAAAAAAA KAMA FUTARI YA GIMBI! afu eti anataka kukutingisha kuwa wewe mbaya! MXIUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUU!

Ila kama mcute roho itaniumaje ?

So baba WEKA PICHA kabla hatujaendelea usituchoshe tusikuchose! TUSICHOSHANE!!!!!!!!!!!!
 
saudari

saudari

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2012
Messages
2,658
Likes
17
Points
135
saudari

saudari

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2012
2,658 17 135
Mbona naona kama vile ni maneno ya mkosaji.

Vipi ndugu yangu Wambuzi? Kuna mahali umetupia nyavu halafu haujakamata kitu?

Tuambizane mkuu huenda nikakusaidia kutatua tatizo lako, Si unajua "sio wote wenye midomo wanajua kuitumia".
 
Last edited by a moderator:
L

ladivasia

Member
Joined
May 25, 2013
Messages
36
Likes
0
Points
0
L

ladivasia

Member
Joined May 25, 2013
36 0 0
Wat i hate is mwanaume kukaa kuponda wanawake .i believ ata wewe mtoa mada uvaaj wako wa kituko .uyo uyo umpondae ndo tutakukuta nae unatembea nae .uyo uyo n dada ako nyumban.cha msing usiponde .jaribu kuelimishaa
 
Kirikou Wa Kwanza

Kirikou Wa Kwanza

JF-Expert Member
Joined
May 24, 2013
Messages
3,408
Likes
1,441
Points
280
Kirikou Wa Kwanza

Kirikou Wa Kwanza

JF-Expert Member
Joined May 24, 2013
3,408 1,441 280
Mkiambia ukweli mnanuna--mnanuna nini sasa?!
 
waubani

waubani

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2012
Messages
520
Likes
38
Points
45
waubani

waubani

JF-Expert Member
Joined Nov 21, 2012
520 38 45
..Tusibishane na ukweli. wazuri wapo na wabaya pia wapo.
ndio maana hata haya maneno yapo kwenye lugha zetu "UGLY n BEAUTY"
 
Mlandege

Mlandege

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2012
Messages
1,091
Likes
299
Points
180
Mlandege

Mlandege

JF-Expert Member
Joined Nov 21, 2012
1,091 299 180
Maneno haya yamemlenga mtu si bure

Mwishoni kamaliza na kwa hisani ya watu wa machame na lyamungo,hapo ndio kadhihirisha kuwa mhusika yatamfikia tu

Ahsante Wambuzi.
 
C

casampeda

JF-Expert Member
Joined
Jul 28, 2012
Messages
2,792
Likes
99
Points
145
C

casampeda

JF-Expert Member
Joined Jul 28, 2012
2,792 99 145
Mambo ya likzo haya wamewagika sana huku mikoani,leo stendi yetu walipita huyo mmoja we acha tu!!ni mzuri lkn kaacha karibu kifua chote tatizo ni mba mwingi sana,sasa sijui anaonyesha nini??? yani hadi kinyaaa!!!.
 
Eli79

Eli79

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2013
Messages
21,980
Likes
16,524
Points
280
Eli79

Eli79

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2013
21,980 16,524 280
KWA WASICHANA MKICHUKIA SAWA TU:Mgongo" Umechanjwa chanjwa Kama
Mganga Wa Kienyeji Bado Unavaa Kinguo kinaacha mgongo wazi,Mguu" Umekomaa Kigimbi hicho Kama mcheza mpira wa miguu, "Eti nawe kimini kila siku",Kingereza" Kibovu, unajidai Kila sentensi kutupia 'Yes' 'No' 'I wish' 'May Be'. hahaha! Kumbe mburula tu,Ngozi" nyeusi tii, Na wewe unang'ang'ania tatoo. Jamani....Hivi mnatambua Kuwa nyie ambao mpo hivi mnatuchekesha Sana tunapowaona humu na huko Barabarani!??? yani hamjui tu mnavochekesha na laiti Kama mngekuwa mnajua sidhani Kama mngekuwa mnafanya hivi!!! Hahahaha!Mewaza tu jaman
Kwa Hisani ya watu Wamachame wakishrikiana na Lyamungo.
Hivi kuwa mweusi ni ubaya? Jamani..... hatuishi kujidharau!
 

Forum statistics

Threads 1,273,061
Members 490,262
Posts 30,469,872