adden
JF-Expert Member
- Dec 27, 2015
- 7,033
- 15,721
Wanajukwaa mu hali gani?
Mada yangu ni kuomba ushauri wa kisheria.Naomba radhi kama nimekosea kwa kuweka humu hili angalizo.
Kuna mademu zangu watatu nilishaachana nao lakini wamekuwa wanabadili picha zangu kwenye whatsApp profile au hata status!
Hili jambo linanichukiza na nimewaonya sana ila ndio kama namwagia moto mafuta.
Je, naweza kushtaki wapi au nifanye vipi ili wasiendelee kutumia picha zangu kwa faida zao.
Natanguliza shukrani zangu.
Mada yangu ni kuomba ushauri wa kisheria.Naomba radhi kama nimekosea kwa kuweka humu hili angalizo.
Kuna mademu zangu watatu nilishaachana nao lakini wamekuwa wanabadili picha zangu kwenye whatsApp profile au hata status!
Hili jambo linanichukiza na nimewaonya sana ila ndio kama namwagia moto mafuta.
Je, naweza kushtaki wapi au nifanye vipi ili wasiendelee kutumia picha zangu kwa faida zao.
Natanguliza shukrani zangu.