Sio mitaji imeisha kweli, ngoja wakAkope benki wajeUpo mwenyewe mkuu,naona wafanyabiashara wenzio wanapita kimya kimya
mkumbuke muumba wako kabla hazijaja siku zilizo mbaya kwako.Maana shetani anakulia timing tu na kigezo cha addiction at the end you will regret ndugu.Zinduka chukua hatua.Ubarikiwe.Baada ya kuanza mwaka nilijiwekea malengo ya kuachana na mademu zangu wote kwani walikuwa washakuwa majipu makubwa sana kwa gharama walizokuwa wanatafuna na uwekezaji wangu ukahamia kwa madada poa na mambo yangu ya msingi, huduma ya madada poa ni tamu asikuambie mtu na gharama zako zinakuwa fixed ila sasa kinachotokea sasa naona kama ninaanza kulowea huko kabisa, naweza nikaa ofisini nawaza nitoke niende kula mzgo, nikipata wazo la ngono tu kdgo napata msukumo wa ajabu wa kwenda kutafuna mzgo Na lazima niende, naweza nikawa nimelala nikashtuka saa nane /saba nikawasha gari nikaenda kutafuta dada poa, haya maisha ya kukaa na madada poa yananitesa kwa sasa na pia kwa sasa siwaamimi tena wadada wa mtaani wengi kwani wengi ninawakuta kwenye viwanja vya madada poa hta wale niliokuwa nawaamini ofisini kuna mda nawakuta viwanja hadi nashangaa hawa wadada siku jizi wamekuaje, au ndo wote wanajiuza??
Kama umewahi kupata addiction ya madada poa naomba kujua njia za kujinasua huku wakuuu
Kazan mkuu mpk upate ukimwi ARV zinatolewa bureeeBaada ya kuanza mwaka nilijiwekea malengo ya kuachana na mademu zangu wote kwani walikuwa washakuwa majipu makubwa sana kwa gharama walizokuwa wanatafuna na uwekezaji wangu ukahamia kwa madada poa na mambo yangu ya msingi, huduma ya madada poa ni tamu asikuambie mtu na gharama zako zinakuwa fixed ila sasa kinachotokea sasa naona kama ninaanza kulowea huko kabisa, naweza nikaa ofisini nawaza nitoke niende kula mzgo, nikipata wazo la ngono tu kdgo napata msukumo wa ajabu wa kwenda kutafuna mzgo Na lazima niende, naweza nikawa nimelala nikashtuka saa nane /saba nikawasha gari nikaenda kutafuta dada poa, haya maisha ya kukaa na madada poa yananitesa kwa sasa na pia kwa sasa siwaamimi tena wadada wa mtaani wengi kwani wengi ninawakuta kwenye viwanja vya madada poa hta wale niliokuwa nawaamini ofisini kuna mda nawakuta viwanja hadi nashangaa hawa wadada siku jizi wamekuaje, au ndo wote wanajiuza??
Kama umewahi kupata addiction ya madada poa naomba kujua njia za kujinasua huku wakuuu
Wamerekani si wanataka kusitisha utoaji wa misaada??Kazan mkuu mpk upate ukimwi ARV zinatolewa bureee
Nataka kujikwamua mkuu, ngoma ishakuwa ngumuEndelea hivyo hivyo
Nataka kujikwamua mkuu, ngoma ishakuwa ngumuEndelea hivyo hivyo
Ndio ujikane nafsi kaka hayo sio mambo ya kujisifia kwa kipindi hikNataka kujikwamua mkuu, ngoma ishakuwa ngumu
Muda ukifika utatoka tu bila mashauriano.Nataka kujikwamua mkuu, ngoma ishakuwa ngumu
Nimeanza nikitegemea nitakuwa naenda kwa ratba ila mambo yamekuwa sio , kila nikikumbuka michezo yao mara kaosha rungu mara kafanya hivi, najikuta naenda tenaDaah ila uwongo mbaya.. Wale watu wana mautundu balaa.. Mi sikulaumu mkuu but unatakiwa kuhakikisha unaacha. Risk ni kubwa kuliko Reward. Tafuta tu wa kitaa achana na hizo healthy risky investment