Mabomu gongo la mboto | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mabomu gongo la mboto

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MTENDAHAKI, Jun 3, 2011.

  1. M

    MTENDAHAKI JF-Expert Member

    #1
    Jun 3, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 3,830
    Likes Received: 770
    Trophy Points: 280
    JWTZ imethibitisha kuwa hakutokuwa na ulipuaji wa mabomu katika ghala la gongo la mboto kama ambavyo uvumi ulianza kuenea!Hii ni kwa mujibu wa msemaji wa jeshi hilo alipokuwa akihojiwa na TBC jana!
     
  2. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #2
    Jun 3, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 39,057
    Likes Received: 3,805
    Trophy Points: 280
    Alisema kuwa mabomu yatalipuliwa jumatatu ya tarehe 13 june eti shule zote zitakapokuwa zimefungwa!
     
  3. M

    MTENDAHAKI JF-Expert Member

    #3
    Jun 3, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 3,830
    Likes Received: 770
    Trophy Points: 280
    invyoonyesha watu muhimu ni wanafunzi peke yao tu,watoto wetu na raia wa kawaida hawaathiriki!hivi hakuna uwezekano wakayalipulia katikati ya bahari
     
  4. Pota

    Pota JF-Expert Member

    #4
    Jun 3, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 1,798
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 145
    of course hajakosea kwani mabomu yetu hayahitaji kulipuliwa, huwa huwa yanajilipua. ref mbagala
    na gongo la mboto
     
  5. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #5
    Jun 3, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 7,765
    Likes Received: 718
    Trophy Points: 280
    Mkuu, unataka tukose kitoweo au?!, jari pia haki za samaki maana nao pia wana feelings kama zako,
     
  6. p

    pointers JF-Expert Member

    #6
    Jun 3, 2011
    Joined: Apr 3, 2011
    Messages: 781
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    yatalipuka yenyewe kama kawaida yake.............
     
Loading...