halafu mtu akifikisha 28+ yrs utasikia sitaki kuchezewa tena, no sex before marrage! wakati wameshatumika vilivyo!
How?[emoji15]89% ya mabinti tulio/walio na maisha magumu huwa tuna/wanajifanya expensive
Ila good thing about it ni kwamba ni rahisi sana kuwastukia/kutustukia
yaani ni wanawake wachache sana wa aina yako wa kujijumuisha kwa kundi......89% ya mabinti tulio/walio na maisha magumu huwa tuna/wanajifanya expensive
Ila good thing about it ni kwamba ni rahisi sana kuwastukia/kutustukia
tununu aiseeMmmm kweli twambombo
Kutustukia utatuona kwa vibomu tu mtu atakavyokuwa anavipataHow?[emoji15]
sureyaani ni wanawake wachache sana wa aina yako wa kujijumuisha kwa kundi......
very trueKutustukia utatuona kwa vibomu tu mtu atakavyokuwa anavipata
yaani ni wanawake wachache sana wa aina yako wa kujijumuisha kwa kundi......
very true
watasema kila siku tunaanzisha thread za kuwadhalilishaNgachokaaaa, ukweli mchungu huo
Ukiwa unadrive yaani unawanasa ma cutee mpaka utakinai / raha sana kwa kweli....!
Thanks saana imekua mkwel89% ya mabinti tulio/walio na maisha magumu huwa tuna/wanajifanya expensive
Ila good thing about it ni kwamba ni rahisi sana kuwastukia/kutustukia
wengi wao wanajifariji kwa kupiga picha za dizaini kama hii na kuziweka kwenye account zao insta na fb.
[emoji116] [emoji116] [emoji116]![]()
![]()
![]()