Mabina kuzikwa eneo alilouawa!

Mwikimbi

JF-Expert Member
Mar 8, 2008
1,759
2,000
Breaking news ya mwanachi wameandika kuwa huyu jamaa atazikwa eneo alilouawa,

yaani kule kile kilima chenye mgogoro uliosababisha kifo chake
 

maswitule

JF-Expert Member
Nov 5, 2010
1,394
1,500
Hiyo nikuendeleza mgogoro, mahakama ihakikishe hilo halitokei maana kesi iko mahakamani kuzika pale ni kummilikisha Mabina.
 

bornagain

JF-Expert Member
Jan 25, 2012
3,385
2,000
Kisheria mtu anazikwa kwenye eneo analolimiliki, sasa Mabina kuzikwa eneo hilo ina maana ilikuwa mali yake halali ama ndiyo hivo tena familia ya marehemu wanamilikishwa kijanja nini? Mimi nashauri akazikwe kwenye makaburi ya halaiki then eneo alilofia warudishiwe wenye nalo
 

Elli Mshana

Verified Member
Mar 17, 2008
40,108
2,000
Hahahhaaaa wanatajka asubuhi wakute mwili wa marehemu uko nje??/ Tuweni makini na maneno yetu na maamuzi yetu
 

Arushaone

JF-Expert Member
Mar 31, 2012
14,958
2,000
Huo ni ujanja wa kuhalalisha eneo lile kuwa ni lake! Pia ni aina ya hukumu kwa wale watu saba wanaoshikiliwa kwa kifo chake. Tusione ajabu kusikia mwili wake umefukuliwa na kutupwa maana watu wameshachoka sasa!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom