Mabasi ya abiria mkoani Tabora yagoma kutoa huduma | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mabasi ya abiria mkoani Tabora yagoma kutoa huduma

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by tizo1, Sep 17, 2012.

  1. t

    tizo1 JF-Expert Member

    #1
    Sep 17, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 858
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 45
    Kutokana na wamiliki kutoridhika na bei mpya elekezi...leo stendi ya mkoa Tabora hakuna mabasi ya usafiri
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Sep 17, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,114
    Likes Received: 2,212
    Trophy Points: 280
    Yale yaleeeeeeeeeee!
     
  3. t

    tizo1 JF-Expert Member

    #3
    Sep 17, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 858
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 45
    Mheshimiwa Mbunge feki na Mkuu wa wilaya wapo maeneo Ya stend wakijionea hali Halisi Huku Wakitafuta Suruhu
     
Loading...