Mabanda ya biashara yanayohamishika

Mabanda ya biashara yanayohamishika

clemence

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2011
Posts
594
Reaction score
212
CAM03861.jpgCAM03863.jpgCAM03863.jpg

Kwa wale wanaohitaji mabanda ya biashara yanayohamishika wawasiliane nasi kwa simu namba 0715 824 677 na 0784 824 677, ni mabanda yenye ubora, workshop yetu ipo kimara mwisho.

Bei zake inategemea saizi ya banda, bei ya chini ikiwa ni 550,000 kwa saizi kama hilo linaloonekana katika picha.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom