Maaskofu watema 'cheche' Pasaka

Maaskofu watema 'cheche' Pasaka

kbm

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2012
Posts
5,224
Reaction score
1,686
Umoja wa Makanisa ya Kikristo umesema kanisa ni chombo chenye mamlaka ya Mungu katika kukosoa, kukemea na kuelimisha waumini wake na kamwe hakiwezi kunyamazishwa na mtu yoyote.

Akizungumza katika Ibada ya ya Ijumaa Kuu, mwenyekiti wa Umoja huo, Askofu mstaafu wa Kanisa Katoliki Jimbo Kuu la Arusha, Josephat Lebulu alisema kanisa limepewa mamlaka ya kuhubiri upendo na amani, hivyo hakuna atakayeweza kulinyima kusema.
(...inaendelea ukurasa wa 8' gazeti la NIPASHE)

Wakati huohuo katika gazeti la MTANZANIA, limepambwa na kichwa cha habari kisemacho "UJUMBE MZITO WA VIONGOZI WA DINI IJUMAA KUU, na gazeti la MWANANCHI lina kichwa habari kisemacho MSIWACHAGUE VIONGOZI WATAKAOWAFANYA MUISHI KWA KUOGOPA.

THE CITIZEN linasema "Faith without good works is dead, warns Bishop.
 

Attachments

  • IMG_20180331_075232.jpg
    IMG_20180331_075232.jpg
    159.5 KB · Views: 45
  • IMG_20180331_075638.jpg
    IMG_20180331_075638.jpg
    186.2 KB · Views: 43
  • IMG_20180331_075535.jpg
    IMG_20180331_075535.jpg
    149.8 KB · Views: 42
  • IMG_20180331_075320.jpg
    IMG_20180331_075320.jpg
    179.5 KB · Views: 59
  • IMG_20180331_075258.jpg
    IMG_20180331_075258.jpg
    175 KB · Views: 45
  • IMG_20180331_075346.jpg
    IMG_20180331_075346.jpg
    145.4 KB · Views: 45
Haya, Pengo aje tena aseme hawatambui hao maaskofu, kama watu wanaona wanaelekea GIZANI kwann wasiseme?? Ila nimeipenda hii ya gazeti la mwananchi "MSIWACHAGUE VIONGOZI WATAKAOWAFANYA MUISHI KWA KUOGOPA" Mimi ni jiwe. ...Our leader, is he a non living? ? Kiukweli nilishitushwa na kauli hii.
 
Back
Top Bottom