Maandamano ya chadema | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maandamano ya chadema

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by gwala, Apr 16, 2011.

  1. g

    gwala Member

    #1
    Apr 16, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari za asubui wana JF kulikuwa na taarifa za maandamano CDM leo. kwa mwenye taarifa ya kinachoendea atujuze jamani.
     
  2. h

    hoyce JF-Expert Member

    #2
    Apr 16, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 1,113
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Inaelezwa magazetini kuwa yamefutwa baada ya muswada kuondolewa hati ya dharura, na kukubali ujadiliwe na waanchi zaidi na kuandikwa kwa kishwahili
     
  3. Ibrahim K. Chiki

    Ibrahim K. Chiki Verified User

    #3
    Apr 16, 2011
    Joined: Apr 5, 2011
    Messages: 587
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Yamehairishwa...hayatakuwepo tena coz muswada umetolewa maamuzi in favor ov umma...
     
  4. M

    Malunde-Malundi JF-Expert Member

    #4
    Apr 16, 2011
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,287
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    upoo mkutano tabora n
     
Loading...