Maandamano TUCTA tarehe 28 Januari

Maandamano TUCTA tarehe 28 Januari

Mdau

JF-Expert Member
Joined
Mar 29, 2008
Posts
1,789
Reaction score
477
Wadau,nilipata kumsikia Mgaya akisema kesho watakua na maandamano ya kupinga mfumuko wa bei,vipi yatakuwepo au longolongo tu??
Namaanisha tarehe 29 wadau...
 
Wadau,nilipata kumsikia Mgaya akisema kesho watakua na maandamano ya kupinga mfumuko wa bei,vipi yatakuwepo au longolongo tu??
Namaanisha tarehe 29 wadau...

eti wamesogeza mbele mpaka sometime in february coz of police permit processing!
 
Hao dniyo walewale baadae tutaambiwa tumekosa kibali tuache tu tuendelee kuzungumza na serikali. Hii ni hatari kwa afya zetu, watanzania tutakufa njaa kwa sababu ya siasa tu. Wacha watanzania mpaka damu zitutoke mikononi ndiyo tutajua tunaumia kwa sasa tunadanganyana tu hapa, hakuna cha maandamano wala kuandama ila tunaandamwa tu
 
Wadau,nilipata kumsikia Mgaya akisema kesho watakua na maandamano ya kupinga mfumuko wa bei,vipi yatakuwepo au longolongo tu??
Namaanisha tarehe 29 wadau...

hao wakiishiwa huwa wanachimba mkwara wa maandamano. lengo lao ni kupozwa tu. wakilalmba chao huwasikii tena.

subiri ziishe
 
Hivi unajua mpaka nachanganyikiwa... Ni hatua zipi zinatakiwa kufuatwa ili upate kibali cha maandamano?
 
Back
Top Bottom