Maandamano kupinga serikali kupandisha bei ya umeme


U

UMUCHAMICHI

Member
Joined
Oct 20, 2012
Messages
41
Likes
0
Points
0
U

UMUCHAMICHI

Member
Joined Oct 20, 2012
41 0 0
BAADA YA WANAKIGOMA KUANDAMANA KUPINGA UJIO WA KATIBU MKUU WA CDM Dr.SLAA NA JESHI LA POLISI KUTOA USHIRIKIANO WA KUTOSHA, SASA HEBU ,TARATIBU ZIANDALIWE TUANDAMANE NCHI NZIMA KUPINGA KUSUDIO LA SERIKALI YA CCM KUPITIA TANESKO KUPANDISHA GHARAMA ZA UMEME.POLISI WATOE USHIRIKIANO KAMA WALIOUTOA LEO KUPINGA UJIO WA DR.SLAA.
 
BRAVO 2 ZERO

BRAVO 2 ZERO

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2013
Messages
925
Likes
403
Points
80
BRAVO 2 ZERO

BRAVO 2 ZERO

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2013
925 403 80
BAADA YA WANAKIGOMA KUANDAMANA KUPINGA UJIO WA KATIBU MKUU WA CDM Dr.SLAA NA JESHI LA POLISI KUTOA USHIRIKIANO WA KUTOSHA, SASA HEBU ,TARATIBU ZIANDALIWE TUANDAMANE NCHI NZIMA KUPINGA KUSUDIO LA SERIKALI YA CCM KUPITIA TANESKO KUPANDISHA GHARAMA ZA UMEME.POLISI WATOE USHIRIKIANO KAMA WALIOUTOA LEO KUPINGA UJIO WA DR.SLAA.
Naunga mkono hoja
 
Emma.

Emma.

JF-Expert Member
Joined
Jun 25, 2012
Messages
19,920
Likes
2,989
Points
280
Emma.

Emma.

JF-Expert Member
Joined Jun 25, 2012
19,920 2,989 280
serikali ya maccm itawapiga mabomuu
 
gstar

gstar

JF-Expert Member
Joined
Jun 19, 2011
Messages
561
Likes
209
Points
60
gstar

gstar

JF-Expert Member
Joined Jun 19, 2011
561 209 60
labda siyo tz hii ninayo ijua!
 
respect wa boda

respect wa boda

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2013
Messages
4,478
Likes
1,363
Points
280
respect wa boda

respect wa boda

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2013
4,478 1,363 280
Naunga mkono hoja mia mia
 
K

kamojatu

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2013
Messages
695
Likes
461
Points
80
K

kamojatu

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2013
695 461 80
Hii dhulma ya maccm bora vita itokee tupasuane ili tuheshimiane hatimae.
 
M

mkawaida

Senior Member
Joined
May 4, 2013
Messages
100
Likes
0
Points
33
Age
34
M

mkawaida

Senior Member
Joined May 4, 2013
100 0 33
Yani katika nchi ambazo wananchi wengi wao sawa na vichaa ambao hata milembe hawafai basi tz tunaongoza yani umeme unapanda bei mafisadi wanaongezeka tembo kila siku wanauwawa polis wanauwa wengine wanangolewa kucha na macho hatujawahi andamana eti Leo zito kavuliwa vyeo ndani ya chama unaandamana kweli mtu mwenyeakili timamu unaweza fanya hivyo? Je unaandamana kwa faida ya nani? Hivi Umewahi jiuliza kwanini tukitaka kuandamana kuhusu vitu muhim kwanini polis wanakataza lakini suala la zito wapo kimya ni kwanini madactari wakitaka kudai haki kwa maandamano polic ambao Leo wapo kimya ni walewale wanaozuia maandamano ambayo kwa njia moja au nyingine yakawa na faida katika nchi vipi mtwara hamkuona da jitambueni msiwe kama condom kila siku Kua shujaa kwajiri ya nchi yako sio kwa jiri ya zito au slaa
 
C

Ctr

JF-Expert Member
Joined
Mar 30, 2013
Messages
439
Likes
108
Points
60
C

Ctr

JF-Expert Member
Joined Mar 30, 2013
439 108 60
BAADA YA WANAKIGOMA KUANDAMANA KUPINGA UJIO WA KATIBU MKUU WA CDM Dr.SLAA NA JESHI LA POLISI KUTOA USHIRIKIANO WA KUTOSHA, SASA HEBU ,TARATIBU ZIANDALIWE TUANDAMANE NCHI NZIMA KUPINGA KUSUDIO LA SERIKALI YA CCM KUPITIA TANESKO KUPANDISHA GHARAMA ZA UMEME.POLISI WATOE USHIRIKIANO KAMA WALIOUTOA LEO KUPINGA UJIO WA DR.SLAA.
Si huko tu hata sisi walezi wa watoto form four 2014 tunajiandaa kufanya maandamano ya kupanda kwa ada ya mtihani kutoka 35,000 hadi 50,000
 
Mkuruka

Mkuruka

JF-Expert Member
Joined
May 2, 2011
Messages
338
Likes
134
Points
60
Age
55
Mkuruka

Mkuruka

JF-Expert Member
Joined May 2, 2011
338 134 60
Nafikiri watanzania tunalazimika kuunga mkono hoja hii ya mtoa mada. Tuungane katika kuonyesha kutoridhishwa kwetu na upandaji holela wa bei za umeme, bidhaa muhimi sana kwa maisha na maendeleo yetu na nchi yetu. Inakuwa mbaya zaidi tunapopashwa na vyombo mbali mbali vya habari kuwa upandaji huu unagharamia ufisadi ndani ya TANESCO.
Nitashangaa sana kuona watanzania tukiburuzwa kuandamana kupinga maamuzi ya CHADEMA kumfukuza Zito kabwe kwenye uongozi na tukaachia suala kama hili la kupanda umeme kwa kiasi kikubwa namna hii likapita bila kuwaonyesha watawala hasira zetu ju ya hili.
Labda tuliowengi hatujui athari za ongezeko hili la bei za umeme kwamba litaathiri maisha yetu kwani kila kitu kitapanda bei na kufanya maisha kuwa juu kutokana na kupanda kwa gharama za uzalishaji viwandani. Naliona hili ni kubwa kuliko linaloendelea ndani ya Chadema na kuwa inawezekana hili la Chadema linakuzwa ili kufisha hili la kupanda kwa bei za umeme ambalo athari zake kwa raia wa kawaida ni kubw a kuliko yanayotokea ndani ya CHADEMA.
 
kimbendengu

kimbendengu

JF-Expert Member
Joined
Jun 7, 2013
Messages
2,705
Likes
1,505
Points
280
kimbendengu

kimbendengu

JF-Expert Member
Joined Jun 7, 2013
2,705 1,505 280
watanzania hawajitambui
 
ERIC JOSEPH

ERIC JOSEPH

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2011
Messages
569
Likes
2
Points
35
Age
33
ERIC JOSEPH

ERIC JOSEPH

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2011
569 2 35
Baba,baba,baba hapo utaonekana unaichokoza sirikali uliza kilicho tukuta wa2 wa 2nduma juzi chezea mapolisi wa maccm!
 
J

Jino Kwajino

Senior Member
Joined
Dec 22, 2012
Messages
191
Likes
0
Points
0
J

Jino Kwajino

Senior Member
Joined Dec 22, 2012
191 0 0
Hivi TANZANIA tumelogwa na nani? Hivi hata vyuo vikuu hawaoni haya iko wapi TAHILISO nakumbuka zamani mimi nikiwa chuo kikuu tulikuwa tunagomea vitu kama hivi sisi tulikuwa tunawaonyesha wananchi uozo wa serikali. Hawa wasomi gani tunowaandaa? Au ndio zao la shule za kata kupitia taasisi ya kunusuru wanafunzi waliofeli F 6 failures TCU.
 
N

NasDaz

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2009
Messages
11,306
Likes
1,631
Points
280
N

NasDaz

JF-Expert Member
Joined May 6, 2009
11,306 1,631 280
BAADA YA WANAKIGOMA KUANDAMANA KUPINGA UJIO WA KATIBU MKUU WA CDM Dr.SLAA NA JESHI LA POLISI KUTOA USHIRIKIANO WA KUTOSHA, SASA HEBU ,TARATIBU ZIANDALIWE TUANDAMANE NCHI NZIMA KUPINGA KUSUDIO LA SERIKALI YA CCM KUPITIA TANESKO KUPANDISHA GHARAMA ZA UMEME.POLISI WATOE USHIRIKIANO KAMA WALIOUTOA LEO KUPINGA UJIO WA DR.SLAA.
Hapo ndipo tunapokosea....serious issues mnaleta siasa!!
 
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 9, 2010
Messages
30,045
Likes
5,235
Points
280
Amavubi

Amavubi

JF-Expert Member
Joined Dec 9, 2010
30,045 5,235 280
moja ya vitu vinavyoniumiza sana ni umeme, huwezi amini yaani roho inaniuma sana na bei iliyopo halafu eti wanapandisha...
 
Fadhili Paulo

Fadhili Paulo

Verified Member
Joined
Sep 1, 2011
Messages
3,237
Likes
87
Points
135
Fadhili Paulo

Fadhili Paulo

Verified Member
Joined Sep 1, 2011
3,237 87 135
Nadhani kuna namna nyingi ya kuweza kuwasilisha mawazo haya bila maandamano. Mleta mada naunga mkono hoja mia kwa mia.
 
MFUKUZI

MFUKUZI

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2011
Messages
931
Likes
28
Points
45
MFUKUZI

MFUKUZI

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2011
931 28 45
BAADA YA WANAKIGOMA KUANDAMANA KUPINGA UJIO WA KATIBU MKUU WA CDM Dr.SLAA NA JESHI LA POLISI KUTOA USHIRIKIANO WA KUTOSHA, SASA HEBU ,TARATIBU ZIANDALIWE TUANDAMANE NCHI NZIMA KUPINGA KUSUDIO LA SERIKALI YA CCM KUPITIA TANESKO KUPANDISHA GHARAMA ZA UMEME.POLISI WATOE USHIRIKIANO KAMA WALIOUTOA LEO KUPINGA UJIO WA DR.SLAA.
Mimi nafikiri kuandamana hatutafanikiwa kwa sababu akili za waliowengi zimejaa matope na idadi yao inaongezeka kwa sababu ya mfumo mbaya wa elimu.... Cha kufanya kila,,,,, kila mmoja wetu aliyejitambua kuanzia uchaguzi wa mwakani wa serikali za mitaa ahakikishe ana wapigikura 10 hadi 20 wa kupiga kura kuing'oa CCM madarakani,,, huo utakuwa mtaji wa 2015,,,, wa kuikomboa nchi hii...
 
N

nyanungu magena

Member
Joined
Nov 27, 2010
Messages
68
Likes
3
Points
15
N

nyanungu magena

Member
Joined Nov 27, 2010
68 3 15
Watanzania shida kubwa tulionayo Ni umaskini wa fikira na kukubali kununuliwa ila kwa upande wa kigoma jamani ule Ni mtaji wa wanasiasa maana Kuna umaskini wa kutosha afu wanasalitia na haya huyo zito hapendwi poa jimboni kwake Bali pale mwandiga Tu poa serikali wajanja wameona gape la kupandisha umeme baada ya mgogoro wa chadema maana wananchi wote Ni zito kumbe deal Tu.
 

Forum statistics

Threads 1,264,283
Members 486,258
Posts 30,179,090