Maandalizi ya Mazishi ya Ayatollah Ali Khamenei huko Iran

Maandalizi ya Mazishi ya Ayatollah Ali Khamenei huko Iran

Echolima1

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2019
Posts
9,426
Reaction score
7,851
Kesho yanatarajiwa kufanyiwa Mazishi ya Ali Khamenei aliyeuawa na majeshi ya Israel.
Maiti yake inatarajiwa kuletwa kwenye eneo hili na baadaye utaendelea kuzikwa kaburini.

Alikuwa na mipango ya kuifuta Israel kwenye uso wa dunia lakini sasa kafutwa yeye kwanza!!

 
Vituo vya Iran vinaripoti kwamba jeneza la Khamenei limehamishiwa kwenye Msikiti wa Imam Khomeini huko Tehran kabla ya mazishi yake, huku wajumbe wa kimataifa wakiwasili kutoa heshima kwa "Imam aliyeuawa shahidi."

Kamanda wa Jeshi Jenerali Amir Khatami alitangaza: "Kwa azimio kubwa zaidi tunawaambia maadui wa Iran: tutalipiza kisasi kwa damu ya kiongozi wetu aliyeuawa shahidi."

Sanamu mpya ya ngumi ya Khamenei imeonekana katika Uwanja wa Mapinduzi wa Tehran na Askari wakisujudia na kupiga magoti mbele ya Mzoga wa Gaidi Ayatollah Ali Khamenei
 

Attachments

  • IMG_5586.jpeg
    IMG_5586.jpeg
    159.6 KB · Views: 6
  • IMG_5585.jpeg
    IMG_5585.jpeg
    233 KB · Views: 9
  • IMG_5584.jpeg
    IMG_5584.jpeg
    204.7 KB · Views: 6
  • IMG_5579.jpeg
    IMG_5579.jpeg
    207.2 KB · Views: 6
  • IMG_5578.jpeg
    IMG_5578.jpeg
    96.3 KB · Views: 4
Kesho yanatarajiwa kufanyiwa Mazishi ya Ali Khamenei aliyeuawa na majeshi ya Israel.
Maiti yake inatarajiwa kuletwa kwenye eneo hili na baadaye utaendelea kuzikwa kaburini.

Alikuwa na mipango ya kuifuta Israel kwenye uso wa dunia lakini sasa kafutwa yeye kwanza!!


Kama ilivyo katika misingi ya Farra na Understanding Muslim Funeral Rites, maiti hutayarishwa na kuzikwa ndani ya masaa 24 ili kuharakisha safari ya marehemu kuelekea ahera.

Dah Trump kamuwahisha Ayatolah akhera!
 
Back
Top Bottom