maana ya incomplete ktk examination Results za vyuo? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

maana ya incomplete ktk examination Results za vyuo?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by odinyo, Mar 26, 2012.

  1. odinyo

    odinyo JF-Expert Member

    #1
    Mar 26, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 424
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    Jana kuna mdogo alinieleza kua matokea yake pale IFM yamekua marked 'Incomplete'
    alipofuatilia mkuu wae wa idara alimuambia kua hujafana somo fulani (mgt) mwanafunzi alimuambia kua nimefanya mwl akajifanya anaangalia makaratas yake akaibuka kua hukufanya assigment kesho mwanaf akamletea test zake zote mwl akajifanya ilikua bahati mbaya tulichanganya matokeo na mtu fulani ambaye namba zenu za mwisho zinafanana. je nn maana ya incomplete au ni umungu mtu wa malecturer au ni Institute of Finance Mgt inavyozid kudidimia/?
     
  2. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #2
    Mar 26, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,237
    Likes Received: 210
    Trophy Points: 160
    JF sasa imeshakuwa jalala...
    Google maana ya Incomplete au litafute kwenye dictionary otherwise tuambie kama una jingine!
     
  3. Faru Kabula

    Faru Kabula JF-Expert Member

    #3
    Mar 26, 2012
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,871
    Likes Received: 2,078
    Trophy Points: 280
    Hii ilitakiwa iishie huko huko IFM
     
  4. c

    chilubi JF-Expert Member

    #4
    Mar 26, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 2,111
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Ndo hujakamilisha, mwisho wa habari unarejea mwaka mzima!
     
  5. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #5
    Mar 26, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,918
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    We nae unajihesabu uko chuo kikuu?
     
  6. R

    Rejea p.nassari Member

    #6
    Mar 27, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyo lecturer awe waz anamtaka nini huyo coulegues coz haiz kumzingua na matokeo yake kiivyo,
     
Loading...