Sijatest kote..ntawezaje wote mimi
Naona unataja sifa zako
mmoja ndo ametest wengine marafiki tunajuanaga toka tunasoma kwaiyo wananijua tabia ndani nje so kutest sidhan kama ni muhimu zaidi ya kutaka kuishi pamoja tu sahvKwahiyo wote 3 wanataka kuoa bila kutest
Una bahati ya mtende
mmoja ndo ametest wengine marafiki tunajuanaga toka tunasoma kwaiyo wananijua tabia ndani nje so kutest sidhan kama ni muhimu zaidi ya kutaka kuishi pamoja tu sahv
mmoja ndo ametest wengine marafiki tunajuanaga toka tunasoma kwaiyo wananijua tabia ndani nje so kutest sidhan kama ni muhimu zaidi ya kutaka kuishi pamoja tu sahv
Hata mm binafsi huwa cjui nataka nn. Ila kuna mmoja namkubali sana ila yeye sasa, itabidi niandae uzi wakeKama watatu hivi wapo serious...me sichagui sana ila sijui nataka nn
anakuzingua au?Hata mm binafsi huwa cjui nataka nn. Ila kuna mmoja namkubali sana ila yeye sasa, itabidi niandae uzi wake
wao ndo wanaojua kama ni nzuri au mbayaMtt una tabia nzuri
Kinyama Yaani,anakuzingua au?
ndo hvyo mambo ya mapenzi unayemtaka anasumbua usiemtaka anakung'ang'aniaKinyama Yaani,
😀😀we tamani tu mwenzio najipa promo apaAcha kunitamanisha basi
Kuna hatari ya kutokuja kuoa kama Hili litaendelea maana siwezi kuwa na mwanamke ambaye sina mafeeling nae except yale ya kugegedando hvyo mambo ya mapenzi unayemtaka anasumbua usiemtaka anakung'ang'ania
The problem is, we can't love them back. Its a process to fall in love, be in love and keep the love. PeriodTatizo mnataka malaika ndio maana hamuoi ila wanawake wapo kabisa tena wanojitambua.
Wengine wanasema wewe mkubwa sana wengine wazee ila wanaogopa ndoa sibure hujapata kwasababu nyingi tu ambazo mnajitakia.
ohoo atakuja tu utakae kua na mafeeling nae..mda ndo jibuKuna hatari ya kutokuja kuoa kama Hili litaendelea maana siwezi kuwa na mwanamke ambaye sina mafeeling nae except yale ya kugegeda
Never give up,atakuja hitaji la moyo wakoKila kikicha naona maamuzi ya kutokuoa yanashika kasi kwa upande wangu,sababu inayopelelekea hivyo ni aina ya wanawake ninaokutana nao na aina ya wanawake ninaowataka/hitaji mimi inakuwa vice versa,na mm sipo tayari kuoa mwanamke kwa ajiri ya kautimiza pressure za wananzengo nataka itoke moyoni mwangu kabisaili mwanamke Huyo awe sehemu ya furaha ya maisha yangu! Swali lan.Je kuna mwanamume mwenye mtazamo/changamoto kama hii!? Umri wangu unakidhi vigezo vya kuingia katika ndoa.Mwisho wa kuwasilisha.
[emoji3][emoji3]we tamani tu mwenzio najipa promo apa
Mabinti Wengi Wazuri Wenye Age Ya 18-20+ Huwa Wanakuaga Too Selective Kwenye Relationship.wapo wengi ila hamna aliyenvutia
Ni kweli mkuu chagua chagua ndo inatuponza kwa kujiona wazuri kumbe wazuri wengiii mwisho wa siku tunasema yoyote twende kaziMabinti Wengi Wazuri Wenye Age Ya 18-20+ Huwa Wanakuaga Too Selective Kwenye Relationship.
Huwa Wanataka Wanaume Wenye Kufanana Nao Ma - handsome Na Wenye Mali,
Mwisho Wa Siku Hujikuta Wametembea Na Wanaume Wengi Lakini No! Ndoa. Wakifika Age Ya 30+
Hapa Utasikia Yoyote Anioe