Maalim Seif Sharifu Hamadi ni mgonjwa

Maalim Seif Sharifu Hamadi ni mgonjwa

Status
Not open for further replies.
Hapana sio la Muungano ,ni mwanasiasa mashuhuri katika siasa za Tanzania na East Africa ,na pia naweza kusema ni mdau wa harakati za ukombozi hapa Tanzania dhini ya ukoloni mweusi.

kamkomboa nani mkuu baada ya kupata benzi katulia kweli utadhani siye!
 
Nafikiri kuna ukosefu wa ubinaadamu kwa baadhi ya watu humu JF ,na hii inatokana kwa watu hao kujiona wao ni wenye kumiliki uhai.

Mtu ni mgonjwa hata angekuwa binadamu kutoka chama kingine basi sio jambo jema kusema au kutoa maoni machafu ,kama ni mstaarabu ni bora ukakaa kimya.

Hata hao viongozi wenu ,bila ya shaka yeyote ile wanampa maalim Seif Heshima yake ,iwe wewe mburu matari wa humu JF unaeandika ufedhuli ,nielewavyo heshima ni kitu cha bure.

Hapo vilipofikia vyama vingine vya upinzani kusema na kutoa sauti basi yote stage hiyo ilitokana na Maalim Seifu ,hebu ichunguze siasa ya Tanzania na chunguza mikutano yote ,utaona ni mikutano gani ambayo ilikuwa ikihutubiwa kwa ukali wa kupambana na serikali, tokea uwepo wa vyama vingi. Ushujaa huo ndio ambao leo hii ,wengine wamekuwa na kauli za kuishutumu serikali kwenye majukwaa.
Mkuu usilete machozi ya mamba jamvini hapa.
Malim Sefu is an outcast right now katika Tanzanian politics.

Ametenda the cardinal sin ya kuleta ubaguzi wa waTanganyika na waZanzibar akitegemea yeye kujipatia urais wa Zazibar-ndoto yake ya siku zote.

Katika kutekeleza hilo wafuasi wake wamediriki kuchoma nyumba za ibada.

Mungu si Asumani na majibu anatoa hapa hapa.
Leo Mwiba unataka tumwone Sefu mtu baada ya kuhamasisha watu kuwaita waTanganyika makafiri, machogo, wakoloni weusi na maneno mengi ya dharau na matusi.

Watanganyika ni wavumilivu sana lakini matukio ya hivi majuzi yamewaamsha na kuwaona waZanzibar kama walivyo, wabaguzi wa kupindukia.

Mwiba, Maalim Sefu hawezikupendwa leo baada ya mbegu ya udini, chuki na ubaguzi alizozipanda kkuanza kmea na kushika kasi.

Mtu apandacho ndicho avunacho.
 
Mkuu usilete machozi ya mamba jamvini hapa.
Malim Sefu is an outcast right now katika Tanzanian politics.

Ametenda the cardinal sin ya kuleta ubaguzi wa waTanganyika na waZanzibar akitegemea yeye kujipatia urais wa Zazibar-ndoto yake ya siku zote.

Katika kutekeleza hilo wafuasi wake wamediriki kuchoma nyumba za ibada.

Mungu si Asumani na majibu anatoa hapa hapa.
Leo Mwiba unataka tumwone Sefu mtu baada ya kuhamasisha watu kuwaita waTanganyika makafiri, machogo, wakoloni weusi na maneno mengi ya dharau na matusi.

Watanganyika ni wavumilivu sana lakini matukio ya hivi majuzi yamewaamsha na kuwaona waZanzibar kama walivyo, wabaguzi wa kupindukia.

Mwiba, Maalim Sefu hawezikupendwa leo baada ya mbegu ya udini, chuki na ubaguzi alizozipanda kkuanza kmea na kushika kasi.

Mtu apandacho ndicho avunacho.

Je unaweza kutoa ushahidi kwa hayo unayomtwisha Maalim Seif ,au ndio bendera ,angalia sana habari za kisiasa ,hivi inaposemwa CHADEMA ni chama kinachofuata mfumo kristo na Dr Slaa anawataka wale wote wanaojiunga anawafuata lichinichini awageuze na kuwafanya wakiristo !

Hivyo usimuhukumu mtu kwa habari za kisiasa utakuwa unapotea sana .mi nakupa pole sana ,kwani unajichanganya na inaonyesha huijui siasa.
 
Je unaweza kutoa ushahidi kwa hayo unayomtwisha Maalim Seif ,au ndio bendera ,angalia sana habari za kisiasa ,hivi inaposemwa CHADEMA ni chama kinachofuata mfumo kristo na Dr Slaa anawataka wale wote wanaojiunga anawafuata lichinichini awageuze na kuwafanya wakiristo !

Hivyo usimuhukumu mtu kwa habari za kisiasa utakuwa unapotea sana .mi nakupa pole sana ,kwani unajichanganya na inaonyesha huijui siasa.
Mkuu mimi SI CHADEMA,ningependa kukuhakikishia kuwa mimi ni Mtanganyika pyua!

Maalim Sefu nimekuwa namfuatilia toka akiwa CCM, mambo yake hakuanza leo.

Kuna jamaa hapo nyuma kasema, kanzu analovaa Maalim kisiasa kila mtu analifahamu!

Mwiba na wenzako hamna ustaarabu wa kukubali kuwa Watanganika waliowengi wamekerwa san na tabia yenu ya kuchoma makanisa.
Sasa Maalim akiumwa, so what?
Hapo twampa pole tu apone haraka, mengine twamwachia Mola.
Lakini vurugu za Uamsho si tunda lake?
Huruma yangu mkuu is not that cheap!
 
Mkuu mimi SI CHADEMA,ningependa kukuhakikishia kuwa mimi ni Mtanganyika pyua!

Maalim Sefu nimekuwa namfuatilia toka akiwa CCM, mambo yake hakuanza leo.

Kuna jamaa hapo nyuma kasema, kanzu analovaa Maalim kisiasa kila mtu analifahamu!

Mwiba na wenzako hamna ustaarabu wa kukubali kuwa Watanganika waliowengi wamekerwa san na tabia yenu ya kuchoma makanisa.
Sasa Maalim akiumwa, so what?
Hapo twampa pole tu apone haraka, mengine twamwachia Mola.
Lakini vurugu za Uamsho si tunda lake?
Huruma yangu mkuu is not that cheap!

Tunda lake kivipi ,ndio nikasema una ushahidi ? Hujaambiwa umtakie mtu huruma !
Hivi migomo inatokana na Chadema ,ila kisiasa unaweza ukawasukumizia CDM kama hivyo wewe unavyomsukumia Maalim Seif au sivyo ?
 
Mwiba hivi Abdul Jumbe yupo? hao ndio wanaomjua vizuri Maalim Seif Sharrif kuliko wewe, vurugu zote za Muungano mpaka walipoamua kuungana huko Visiwani ni nani? na kwa nini asiachie na wenzake wagombee nafasi hiyo ya Urais?
Du Namuombea apone ashuhudie jinsi MUUNGANO UNAVYODUMU na waarabu weusi wanavyoombuka na harakati zao za ubaguzi wa kiDINI
 
Tunda lake kivipi ,ndio nikasema una ushahidi ? Hujaambiwa umtakie mtu huruma !
Hivi migomo inatokana na Chadema ,ila kisiasa unaweza ukawasukumizia CDM kama hivyo wewe unavyomsukumia Maalim Seif au sivyo ?

Mkuu peleka hii mada Mzalendonet.com.
Kumtetea Seif Sherrif Hamad jamvi hili ni sawa na kumtetea Shetwaan mbele za Haki!
 
Mwiba hivi Abdul Jumbe yupo? hao ndio wanaomjua vizuri Maalim Seif Sharrif kuliko wewe, vurugu zote za Muungano mpaka walipoamua kuungana huko Visiwani ni nani? na kwa nini asiachie na wenzake wagombee nafasi hiyo ya Urais?
Du Namuombea apone ashuhudie jinsi MUUNGANO UNAVYODUMU na waarabu weusi wanavyoombuka na harakati zao za ubaguzi wa kiDINI

Abdul Jumbe ndio nani ? ALoo kuna utaratibu wa kumpata mgombea ,sasa hilo ni jambo binafsi au naweza kusema ni private ,kila mtu anautaka ukubwa ,vipi utafanikiwa huo ni uhodari wako ulioupata kwenye manuva ,sasa kila mwaka akiibuka kidedea ,,hilo ni lake na mbinu zake ,sijasikia kama aliwania kwa kuua mtu au kutishia kuuwa mtu .
 
Mkuu peleka hii mada Mzalendonet.com.
Kumtetea Seif Sherrif Hada jamvi hili ni sawa na kumtetea shetwan mbele za Haki!

Ni kweli kuna kazi kumtetea mtu hapa jamvini mbele ya mashetwani !
 
Je unaweza kutoa ushahidi kwa hayo unayomtwisha Maalim Seif ,au ndio bendera ,angalia sana habari za kisiasa ,hivi inaposemwa CHADEMA ni chama kinachofuata mfumo kristo na Dr Slaa anawataka wale wote wanaojiunga anawafuata lichinichini awageuze na kuwafanya wakiristo !

Hivyo usimuhukumu mtu kwa habari za kisiasa utakuwa unapotea sana .mi nakupa pole sana ,kwani unajichanganya na inaonyesha huijui siasa.

let him be what he deserves to be, by the way, who the heck is seif?? God knows!
 
Hivi huyu maalim seif anacheo gani zenj?

Cheo chake alimuambia Baba ya waTanganyika Nyerere walipokutana Butiama.Mtihani Nyerere keshafariki hatuwezi kujua alizungunza nae nini na kwa cheo gani !
 
mungu amjaalie apone! alafu mambo kama haya tuyajadili katika mtazamo wenye ubinaadamu! kwa maana kati yetu hakuna aliyeiona kesho!
 
images
images


Laana za uchomaji wa makanisa!!!!
 
Nafikiri kuna ukosefu wa ubinaadamu kwa baadhi ya watu humu JF ,na hii inatokana kwa watu hao kujiona wao ni wenye kumiliki uhai.

Mtu ni mgonjwa hata angekuwa binadamu kutoka chama kingine basi sio jambo jema kusema au kutoa maoni machafu ,kama ni mstaarabu ni bora ukakaa kimya.

Hata hao viongozi wenu ,bila ya shaka yeyote ile wanampa maalim Seif Heshima yake ,iwe wewe mburu matari wa humu JF unaeandika ufedhuli ,nielewavyo heshima ni kitu cha bure.

Hapo vilipofikia vyama vingine vya upinzani kusema na kutoa sauti basi yote stage hiyo ilitokana na Maalim Seifu ,hebu ichunguze siasa ya Tanzania na chunguza mikutano yote ,utaona ni mikutano gani ambayo ilikuwa ikihutubiwa kwa ukali wa kupambana na serikali, tokea uwepo wa vyama vingi. Ushujaa huo ndio ambao leo hii ,wengine wamekuwa na kauli za kuishutumu serikali kwenye majukwaa.

ni kweli kabisa mkuu....hata kama ni mbara kutomtambua mAalim kama ni kiongozi ni sawa na uhaini.......pia ni kuonyesha ukomavu wako dhaifu wa kisiasa. ....ni binadamu mwenzetu....ni kiongozi wetu.......tunakuombea upone upesi uendeleee na ujenzi wa taifa....
 
tumuombee kwa MUNGU apone haraka arudi katika harakati za haki sawa kwa wote
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom