Maalim seif atua Tabora kuelekea Igunga.


C

CUF Ngangari

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2011
Messages
273
Likes
5
Points
0
Age
38
C

CUF Ngangari

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2011
273 5 0
katibu mkuu wa cuf ametua Leo mjini tabora na kupokelewa na umati mkubwa wa wakazi wa tabora mjini ambao atakuwa na Ziara ya siku nne mkoani humo na kesho kutwa ataelekea igunga na kufanya mkutano wa ndani na viongozi wa cuf mjini igunga kwa siku mbili na kurejea Dar es salaam, ambapo atarejea tarehe 1/10/2011 kufunga kampeni ambazo zitazinduliwa na Prof Ibrahim H Lipumba. mungu ibariki Tanzania, Mungu ibariki CUF.
 
M

mzee wa mawe

Senior Member
Joined
Aug 2, 2011
Messages
151
Likes
0
Points
0
Age
44
M

mzee wa mawe

Senior Member
Joined Aug 2, 2011
151 0 0
Timu ya kampeni ya cuf imeondoka leo kuelekea igunga ikiwa imesheheni makomandoo wa kisiasa wa chama hicho, wakiongea kabla ya kuondoka buguruni ofisi kuu ya chama hicho kwa msafara mkubwa wa magari zaidi ya 13, kuwa zipo timu zaidi ya tano zitakazoshambulia ardhini na timu itashambulia kutokea juu kwa helkopta, huku timu zingine zikiwa zimeishawasili mjini igunga zikitokea tabora, shinyanga, na mwanza ili kuanza mtanange wa kuligombea jimbo hilo. yetu macho na masikio.
 
M

mzee wa mawe

Senior Member
Joined
Aug 2, 2011
Messages
151
Likes
0
Points
0
Age
44
M

mzee wa mawe

Senior Member
Joined Aug 2, 2011
151 0 0
Timu ya kampeni ya cuf imeondoka leo kuelekea igunga ikiwa imesheheni makomandoo wa kisiasa wa chama hicho, wakiongea kabla ya kuondoka buguruni ofisi kuu ya chama hicho kwa msafara mkubwa wa magari zaidi ya 13, kuwa zipo timu zaidi ya tano zitakazoshambulia ardhini na timu itashambulia kutokea juu kwa helkopta, huku timu zingine zikiwa zimeishawasili mjini igunga zikitokea tabora, shinyanga, na mwanza ili kuanza mtanange wa kuligombea jimbo hilo. yetu macho na masikio.
 
M

mwinukai

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2011
Messages
1,448
Likes
45
Points
145
Age
35
M

mwinukai

JF-Expert Member
Joined May 3, 2011
1,448 45 145
Timu ya kampeni ya cuf imeondoka leo kuelekea igunga ikiwa imesheheni makomandoo wa kisiasa wa chama hicho, wakiongea kabla ya kuondoka buguruni ofisi kuu ya chama hicho kwa msafara mkubwa wa magari zaidi ya 13, kuwa zipo timu zaidi ya tano zitakazoshambulia ardhini na timu itashambulia kutokea juu kwa helkopta, huku timu zingine zikiwa zimeishawasili mjini igunga zikitokea tabora, shinyanga, na mwanza ili kuanza mtanange wa kuligombea jimbo hilo. yetu macho na masikio.
<br />
<br />
kazi kwao,kama katika kampeni zenu mtaishambulia CDM tutajua kweli nyinyi ni wake wa CCM
 
Mshume Kiyate

Mshume Kiyate

JF-Expert Member
Joined
Feb 27, 2011
Messages
6,773
Likes
30
Points
135
Mshume Kiyate

Mshume Kiyate

JF-Expert Member
Joined Feb 27, 2011
6,773 30 135
Safari hii Igunga patawaka moto naona kila chama kimekuja kwa nguvu
 
mmbangifingi

mmbangifingi

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2011
Messages
2,857
Likes
25
Points
135
mmbangifingi

mmbangifingi

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2011
2,857 25 135
magari 13 ni msafara mkubwa? yote kheri,kikubwa pale wakauze sera zao kinaga ubaga na c kushambulia chama kingine kama ambavyo Mtatiro alishatanabaisha.
 
Michese

Michese

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2008
Messages
371
Likes
0
Points
33
Michese

Michese

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2008
371 0 33
magari 13 ni msafara mkubwa? yote kheri,kikubwa pale wakauze sera zao kinaga ubaga na c kushambulia chama kingine kama ambavyo Mtatiro alishatanabaisha.
Hawana issue hao wameishaolewa sasa wanakuja kupika tu ili magamba wale washibe!
 
Arafat

Arafat

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2009
Messages
2,582
Likes
48
Points
0
Arafat

Arafat

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2009
2,582 48 0
Kwanini mkutano wa Ndani ufanyike Igunga? na Je Maalimu anapata ulinzi wa vijana wa UWT?! kama anapata anategemea nini?

Nani anajuwa Wapembe na CUF kwa ujumla wamefaidika nini na Maalimu kuwa makamo wa Shein?
 
mchemsho

mchemsho

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2011
Messages
3,162
Likes
160
Points
160
mchemsho

mchemsho

JF-Expert Member
Joined Jun 8, 2011
3,162 160 160
Watakuwa wamepewa mafuta na CcM (A) .chadema itawabwaga wote!
 
M

Molemo

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
13,355
Likes
720
Points
280
M

Molemo

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
13,355 720 280
katibu mkuu wa cuf ametua Leo mjini tabora na kupokelewa na umati mkubwa wa wakazi wa tabora mjini ambao atakuwa na Ziara ya siku nne mkoani humo na kesho kutwa ataelekea igunga na kufanya mkutano wa ndani na viongozi wa cuf mjini igunga kwa siku mbili na kurejea Dar es salaam, ambapo atarejea tarehe 1/10/2011 kufunga kampeni ambazo zitazinduliwa na Prof Ibrahim H Lipumba. mungu ibariki Tanzania, Mungu ibariki CUF.
<br />
<br />
kwanini msiachie mshirika wenu ccm jimbo? Hamuoni mnahatarisha ndoa yenu?
 
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined
Jul 20, 2007
Messages
16,513
Likes
205
Points
160
Abdulhalim

Abdulhalim

JF-Expert Member
Joined Jul 20, 2007
16,513 205 160
Waste of space and time
 
M

Molemo

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2010
Messages
13,355
Likes
720
Points
280
M

Molemo

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2010
13,355 720 280
Timu ya kampeni ya cuf imeondoka leo kuelekea igunga ikiwa imesheheni makomandoo wa kisiasa wa chama hicho, wakiongea kabla ya kuondoka buguruni ofisi kuu ya chama hicho kwa msafara mkubwa wa magari zaidi ya 13, kuwa zipo timu zaidi ya tano zitakazoshambulia ardhini na timu itashambulia kutokea juu kwa helkopta, huku timu zingine zikiwa zimeishawasili mjini igunga zikitokea tabora, shinyanga, na mwanza ili kuanza mtanange wa kuligombea jimbo hilo. yetu macho na masikio.
<br />
<br />
wabunge wote wa pemba watakuwepo?
 
W

woyowoyo

Senior Member
Joined
Jul 24, 2011
Messages
173
Likes
0
Points
0
Age
38
W

woyowoyo

Senior Member
Joined Jul 24, 2011
173 0 0
igunga hataangaliwa yeyote yule atakaeleta siasa za maji taka, timu ya cuf ni nzuri na atajibiwa, cdm ni wachanga kisiasa mliona wenyewe mdahalo jinsi Jussa alivyowagaragaza vibaya.
 
Kimbunga

Kimbunga

Platinum Member
Joined
Oct 4, 2007
Messages
13,397
Likes
2,297
Points
280
Kimbunga

Kimbunga

Platinum Member
Joined Oct 4, 2007
13,397 2,297 280
katibu mkuu wa cuf ametua Leo mjini tabora na kupokelewa na umati mkubwa wa wakazi wa tabora mjini ambao atakuwa na Ziara ya siku nne mkoani humo na kesho kutwa ataelekea igunga na kufanya mkutano wa ndani na viongozi wa cuf mjini igunga kwa siku mbili na kurejea Dar es salaam, ambapo atarejea tarehe 1/10/2011 kufunga kampeni ambazo zitazinduliwa na Prof Ibrahim H Lipumba. mungu ibariki Tanzania, Mungu ibariki CUF.
Mkuu mimi nilisikia kwamba Makamo wa Kwanza wa Rais wa Serikali ya Mapinduzi Zanzibar ameanza ziara ya kuutembelea mkoa wa Tabora!! Jana aliweka mawe ya msingi katika ujenzi wa OFISI ZA SERIKALI ZA VIJIJI KADHAA!! Hivi yuko kichama ama kiserikali?
 
N

Nsaji Mpoki

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2007
Messages
396
Likes
6
Points
35
N

Nsaji Mpoki

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2007
396 6 35
magari 13 ni msafara mkubwa? yote kheri,kikubwa pale wakauze sera zao kinaga ubaga na c kushambulia chama kingine kama ambavyo Mtatiro alishatanabaisha.
<br />
<br />
Ni msafara wa fuso 13. Sina zaidi
 
PhD

PhD

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2009
Messages
3,868
Likes
933
Points
280
PhD

PhD

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2009
3,868 933 280
maalim seif atakuwa ziarani huko TABORA kufungua matawi ya CCM nyote mnakaribishwa
 
chitambikwa

chitambikwa

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2010
Messages
3,938
Likes
18
Points
135
chitambikwa

chitambikwa

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2010
3,938 18 135
Najua kikwete angetamani nchi aiache mikonononi mwa cuf lakini litamwangusha , 'Nenda msaliti wa wazanzibar ,nenda,nenda,nenda Maalim
 
Diehard

Diehard

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2010
Messages
375
Likes
34
Points
45
Diehard

Diehard

JF-Expert Member
Joined Nov 23, 2010
375 34 45
Mkuu mimi nilisikia kwamba Makamo wa Kwanza wa Rais wa Serikali ya Mapinduzi Zanzibar ameanza ziara ya kuutembelea mkoa wa Tabora!! Jana aliweka mawe ya msingi katika ujenzi wa OFISI ZA SERIKALI ZA VIJIJI KADHAA!! Hivi yuko kichama ama kiserikali?
Lingine la kujiuliza umakamu wa uraisi wake unafika mpaka igembesabo au ni kwa sababu ya uchaguzi igunga ikatafutwa safari ya Tabopra makusudi?
Mwisho pesa anazotumia akifanya ziara ya kichama nani anagharamia?
 
M

mgosiwakaya

Member
Joined
Aug 10, 2011
Messages
61
Likes
0
Points
13
M

mgosiwakaya

Member
Joined Aug 10, 2011
61 0 13
sisiem b na wenyewe wana mambo yaani bado na wenyewe wanajiita wapinzani sijui wapinzani wa nani labda wanaipinga CDM, sitashangaa kuona wanaungana na waume zao sisiem a.....CDM inawaumiza wote na watondoka kwa aibu huko igunga!
 

Forum statistics

Threads 1,238,854
Members 476,196
Posts 29,334,227