Maalim na Lipumba walifitinishwa na Mtatiro

Bams

JF-Expert Member
Oct 19, 2010
16,977
42,231
Katika siasa za Kilaghai, nachelea kusema bila shaka Chama chetu pendwa kinaweza kuwa kinaongoza kama siyo katika Dunia basi ni katika Afrika.

Chama chetu kilifanikiwa kwa ukamilifu kuisambaratisha CUF kwa nguvu za ndani na nje. Nje kulikuwa na Mtungi wa pombe, Polisichama na Sirikali. Ndani kulikuwa na Mtatatiro.

Mbinu zilizosukwa na chama pendwa zilikuja kwa namna ambayo hakuna aliyetegemea. Zilikuwa ni mbinu za kiwango cha juu sana cha ujasusi na kilaghai. Mtatatiro alifanikiwa kujitambulisha na kuonekana yupo upande wa Maalim, na Maalim na wafuasi wake wote wakamwamini Mtatatiro.

Kwa upande wa pili Propesa alihadaiwa na kufanywa ndiye kiongozi anayetakiwa na sirikali na sirikali ikamlinda kama kiongozi wa CUF. Akaaminishwa pia Mtatatiro hapendwi kabisa na chama pendwa wala sirikali yake kumbe kiuhalisia ndiye aliyekuwa karibu zaidi na chama chetu kuliko hata yeye Propesa.

Ukisikia siasa za kijasusi na kilaghai ndiyo hizo. Ni pale unapowafanya mahasimu wako, wagombane wenyewe kwa wenyewe, na yule msaliti wao mkuu wamwamini kwa kiwango cha juu. Mtatatiro kaifanya kazi kiweledi hasa, na sasa yupo kivulini.

Vyama pinzani vimekosa intelijensia ya kuweza kutambua nani ni mwenzao na nani ndiye msaliti wao mkuu.
 
conspiracy theory na udaku huwa vinaendana pamoja.

Kwa Tanzania ukitaka kupata mashabiki basi uwe mzuri kwa kuwaletea udaku!

Kwenye siasa nchini ukitaka kuwapata mashabiki wengi unatakiwa kuleta habari zenye conspiracy theory!

Mtu anafikiria na kuunganisha matukio halafu analeta habari akidai ni kweli!

Kwa fikra hizi haishangazi kuona wanabodi wengi wanafuatilia sana ikiletwa habari za TISS yenye conspiracy theory kwa sababu kazi zao hazionekani kwa macho!
 
Naona taratiiiibu akili zinaanza kuwarejea. Leo ndo unatambua kuwa Mtatiro ndo "kirusi" cha mgogoro wa CUF na sio tena utumishi wa "Propesa" kwa manufaa ya CCM.

Nyie si ndo mlikuwa mnafungua pages za Mtatironkila kukicha na kushabikia kejeli zake dhidi ya "Bwana Yule" na kushabikia kuwa taarifa zake ndo msimamo wa "CUF Taasis". Hivi mlipokuwa mnainasibisha "CUF Taasis" na kundi la Mtatiro na Maalim si mlimaanisha kuwa wao ndo wangedumu na chama hicho dhidi ya "usaliti" wa "Genge la Propesa". Lakini pia si mlimaanisha na kutarajia kuwa "CUF kama taasis isingekufa? Leo iko wapi? Nguvu ya "CUF Taasis" dhidi ya "genge la watu wachache" pado ipo?

Leo unapoandika "Maalim na Lipumba walifitinishwa na Mtatiro" maana yake Maalim alishikiwa akili na "jajusi Mtatiro" kwakuwa alikuwa upande wake na ndiye aliyemuamini kuwa ndiye mwana-CUF wa kweli na kiongozi mzuri wa chama hicho kuliko Lipumba. Sasa inakuwaje leo "mwana-CUF halisi" anakuwa Mkuu wa Wilaya? Je, kati ya Mtazamo wa Lipumba na Maalim juu ya Mtatiro upi una mashiko? Nani bwege kati yao?
 
conspiracy theory na udaku huwa vinaendana pamoja.

Kwa Tanzania ukitaka kupata mashabiki basi uwe mzuri kwa kuwaletea udaku!

Kwenye siasa nchini ukitaka kuwapata mashabiki wengi unatakiwa kuleta habari zenye conspiracy theory!

Mtu anafikiria na kuunganisha matukio halafu analeta habari akidai ni kweli!

Kwa fikra hizi haishangazi kuona wanabodi wengi wanafuatilia sana ikiletwa habari za TISS yenye conspiracy theory kwa sababu kazi zao hazionekani kwa macho!
Hata wewe ni mdaku mzuri tu.
 
Back
Top Bottom