S subzero Member Joined Jan 15, 2011 Posts 86 Reaction score 5 Feb 26, 2011 #1 leo niko idol nashangaa wana jf hamuonekani au ndo mambo ya malovidavi?
jamii01 JF-Expert Member Joined Oct 1, 2010 Posts 1,988 Reaction score 1,437 Feb 26, 2011 #2 nipe msn yako tupige story...
S subzero Member Joined Jan 15, 2011 Posts 86 Reaction score 5 Feb 26, 2011 Thread starter #3 dah situmii msn wangu!
K kisukari JF-Expert Member Joined Jul 16, 2010 Posts 4,604 Reaction score 4,128 Feb 26, 2011 #4 sio wote wenye malavidavi,kama mimi nimeshayasahau kabisa,mimi nipo mpendwa
Preta JF-Expert Member Joined Nov 28, 2009 Posts 24,320 Reaction score 18,886 Feb 26, 2011 #5 na mimi nipo.....lete adisi tuichakachue
Preta JF-Expert Member Joined Nov 28, 2009 Posts 24,320 Reaction score 18,886 Feb 26, 2011 #6 kisukari said: sio wote wenye malavidavi,kama mimi nimeshayasahau kabisa,mimi nipo mpendwa Click to expand... kwa nini lakini?....unajua hujitendei haki na Mungu hapendi
kisukari said: sio wote wenye malavidavi,kama mimi nimeshayasahau kabisa,mimi nipo mpendwa Click to expand... kwa nini lakini?....unajua hujitendei haki na Mungu hapendi
K kisukari JF-Expert Member Joined Jul 16, 2010 Posts 4,604 Reaction score 4,128 Feb 26, 2011 #7 Preta said: kwa nini lakini?....unajua hujitendei haki na Mungu hapendi Click to expand... nimesha give up mambo ya malavidavi,nawaachia wengine.nikishaumwa na nyoka,nikiona unyasi nashituka
Preta said: kwa nini lakini?....unajua hujitendei haki na Mungu hapendi Click to expand... nimesha give up mambo ya malavidavi,nawaachia wengine.nikishaumwa na nyoka,nikiona unyasi nashituka
Gaga JF-Expert Member Joined Jan 6, 2011 Posts 4,558 Reaction score 1,971 Feb 26, 2011 #8 Hata mimi nipo tu mwaga story mpendwa
Gaga JF-Expert Member Joined Jan 6, 2011 Posts 4,558 Reaction score 1,971 Feb 26, 2011 #9 kisukari said: nimesha give up mambo ya malavidavi,nawaachia wengine.nikishaumwa na nyoka,nikiona unyasi nashituka Click to expand... Sio wote wako hivyo utapata atakaekujali tena usikate tamaa
kisukari said: nimesha give up mambo ya malavidavi,nawaachia wengine.nikishaumwa na nyoka,nikiona unyasi nashituka Click to expand... Sio wote wako hivyo utapata atakaekujali tena usikate tamaa
Preta JF-Expert Member Joined Nov 28, 2009 Posts 24,320 Reaction score 18,886 Feb 26, 2011 #10 kisukari said: nimesha give up mambo ya malavidavi,nawaachia wengine.nikishaumwa na nyoka,nikiona unyasi nashituka Click to expand... usikate tamaa hivyo bana....nyoka wengine ni majoka lakini kuna wengine ni nyoka tena blind....wanaitwa blind snake.....hawadhuru hao
kisukari said: nimesha give up mambo ya malavidavi,nawaachia wengine.nikishaumwa na nyoka,nikiona unyasi nashituka Click to expand... usikate tamaa hivyo bana....nyoka wengine ni majoka lakini kuna wengine ni nyoka tena blind....wanaitwa blind snake.....hawadhuru hao