watoto wanaotakiwa kutolewa mzazi mmoja akakataa wanakuwa bright sana sijui kwanini, my daughter is one of them nlikataa kutoa mimba but now kila wakati namuambia mungu asante anafanya mambo systematic hadi raha
watoto wanaotakiwa kutolewa mzazi mmoja akakataa wanakuwa bright sana sijui kwanini, my daughter is one of them nlikataa kutoa mimba but now kila wakati namuambia mungu asante anafanya mambo systematic hadi raha
mkuu dunia ina mambo, wewe' usiseme shemeji hayuko kwenye system tena. huwa nikiwa naumwa ananipa chakula chake " mama kula tamuu kesho uende kazini" nafarijika sana
Hongera sana na zidi kumuomba M/Mungu akufungulie zaidi zaidi na vilevile unaweza ukamuuliza anapenda umzawadie nini?Maana watoto wanaweza wakapenda kitu ambacho wew hujafikiria,na endelea kumtunza vema
mkuu dunia ina mambo, wewe' usiseme shemeji hayuko kwenye system tena. huwa nikiwa naumwa ananipa chakula chake " mama kula tamuu kesho uende kazini" nafarijika sana
Mkuu Mamndenyi zawadi nimemnunulia baiskeli km wadau wengi walivyoshauri hapa. Pia nilimnunulia jezi za simba juu na chini. Vifaa vya shule nikanunua vya watoto wote. Kuhusu kuwafungulia acc.watoto wote niliwafungulia acc.mwaka 2013,sema nilikuwa siziwekei pesa mara kwa mara. Kwa maoni haya ntajitahidi sana kuhakikisha naziimarisha!