Maajabu ya Kilimanjaro Fast Food

Maajabu ya Kilimanjaro Fast Food

Meja Jenerali Isamuhyo

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2017
Posts
3,715
Reaction score
10,924
Nimepita hapa mgahawa wa Kilimanjaro Fast Food uliopo katikati ya Mombo na Korogwe nimejionea mambo tofauti. Kwanza msosi wao ni mzuri una hadhi na unaendana na hela unayolipa.

Pili, wahudumu wa hapa ni balaa ni wakarimu na wachangamfu, watoto ni wakali balaa halafu mbaya zaidi wana mikia ya hatari.
Yaani kila Mhudumu unamkuta ana INYE ya hatari mno wakanikumbusha Arusha Night Park ( Matak[emoji767] Bar ).

Nikirudi kutoka ninakoenda nitapita hapo nichukue hata namba ya mmoja ikiwezekana niwarushie na picha maana Fahari ya Macho haifilisi Duka.
 
Hakika. Japo siwatetei, lakini wanajitahidi mno.

Kuna wale wapinzani wao kibiashara, wakatuja na kuanza kupinga kuwa bei ipo juu. Sasa si waende katika hotel nyinginezo kama Liverpool?
 
Back
Top Bottom