Maajabu ya green tea na luobuma tea (pressurefree tea)

Maajabu ya green tea na luobuma tea (pressurefree tea)

reac

Member
Joined
Oct 30, 2014
Posts
79
Reaction score
66
Green tea na luobuma tea ni mimea asilia ambayo ikichanganywa inaleta faida mbalimbali kiafya kwa matumizi kama chai ya asubuhi au jioni.
GREEN1.jpg

Faida zake.
1. Inapunguza shinikizo la damu
2.Inapunguza mkazo mwilini (stress)
3. Inaondoa maumivu ya kichwa (headache)
4. Inaimalisha usingizi kwa wanaokosa usingizi nyakati za usiku.
5. Inapunguza mafuta ya cholesterol mwilini
6.Inasafisha ini
Sasa unaweza kupata mchanganyiko huu kutoka USA, uliokwenye packaging nzuri yenye 20 tea bags kwa bei nafuu na utaletewa mpaka ulipo kwa DSM na mkoani utatumiwa.
Contact : 0758 788801
Dar es salaam

gree2.jpg

100% Natural herbal tea; Caffeine free
From USA
 

Attachments

  • GREEN1.jpg
    GREEN1.jpg
    97.1 KB · Views: 38
Green tea na luobuma tea ni mimea asilia ambayo ikichanganywa inaleta faida mbalimbali kiafya kwa matumizi kama chai ya asubuhi au jioni.
View attachment 907761
Faida zake.
1. Inapunguza shinikizo la damu
2.Inapunguza mkazo mwilini (stress)
3. Inaondoa maumivu ya kichwa (headache)
4. Inaimalisha usingizi kwa wanaokosa usingizi nyakati za usiku.
5. Inapunguza mafuta ya cholesterol mwilini
6.Inasafisha ini
Sasa unaweza kupata mchanganyiko huu kutoka USA, uliokwenye packaging nzuri yenye 20 tea bags kwa bei nafuu na utaletewa mpaka ulipo kwa DSM na mkoani utatumiwa.
Contact : 0758 788801
Dar es salaam

View attachment 907764
100% Natural herbal tea; Caffeine free
From USA
Bei pls
 
Back
Top Bottom