u said it..umenikumbusha kwa masangati..Nilipita maeneo ya Temeke kutokea hospitali kuelekea kwa Azizi Ally, kwenye barabara ya vumbi mtaa mzima ulikwa unanuka huku maji macafu yakiwa na wale funza . vumbi nd mtindo mmoja, niliwaza sana na nilfika mahali nikafunga pua kwa handkerchief. Sasa kwa wanaoishi maeneo haya kwa kweli hali mleta maada aliyoipost ni lazima itokee kwa kuwa maji machafu yanaharibu atmosphere ya pale maeneo na wengine ndo hivyo maisha magumu hata razor hana uwezo wa kunununulia achilia mbali mkasi. Labda zipunuzwe kwa kuzichoma.
Mmmh..usistadu na ubrazameni gharama sanaHivi nyie wanaume m u wasafi? Ukiingia getho zenu hata vitanda tu hamtandiki?mkivua viatu uvundo utakao toka hapo ni balaa nanyie mjichunguze msiseme ya wenzunu yenu myanyamazie
Hivi nyie wanaume m u wasafi? Ukiingia getho zenu hata vitanda tu hamtandiki?mkivua viatu uvundo utakao toka hapo ni balaa nanyie mjichunguze msiseme ya wenzunu yenu myanyamazie
Sister du badilikeni
heeeeeee nilishasahau afu why hukuning'ata sikio
tatizo watu wakiwa kwenye ndoa bwana loooh
Wanaume wanakopo?
Hivi nyie wanaume m u wasafi? Ukiingia getho zenu hata vitanda tu hamtandiki?mkivua viatu uvundo utakao toka hapo ni balaa nanyie mjichunguze msiseme ya wenzunu yenu myanyamazie