LUKU network matatizo tupu!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

LUKU network matatizo tupu!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kang, Jun 20, 2009.

  1. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #1
    Jun 20, 2009
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,959
    Likes Received: 440
    Trophy Points: 180
    Ni siku ya pili sasa nimeshindwa kununua umeme, network imeleta matatizo. Na ippmedia.com wana habari kuwa kuna virus isiyojulikana imeingia kwenye compyuta zao, mwenye habari kamili atujulishe kinachoendelea!!
     
  2. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #2
    Jun 21, 2009
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 9,195
    Likes Received: 4,078
    Trophy Points: 280
    Mbona habari zimechanganywa!!network luku haijatulia hakuna reduntant link...unategemea nini??balaa sana aisee ......virus ippmedia wahangaike navyo wavitoe na kuua...wa upgrade ant virus yao...kama macfee imeshaika 8.7i kama wako 8.5 walieee
     
  3. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #3
    Jun 21, 2009
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,959
    Likes Received: 440
    Trophy Points: 180
    Virus imeingia kwenye network ya LUKU.
     
Loading...