Tsidikeu JF-Expert Member Joined Oct 7, 2012 Posts 1,312 Reaction score 890 Nov 29, 2015 #41 NAFIKIRE said: Nimeupenda ujumbe wako mtumishi. ubarikiwe Click to expand... Aimeen..
Mtoto wa Mama Samia JF-Expert Member Joined Apr 3, 2013 Posts 772 Reaction score 392 Nov 29, 2015 Thread starter #42 Highlander said: si uende sasa! na kwanini usubiri hadi hiyo oktober 30 mwakani. kachukue hiyo kadi ya ccm leo uone kama iko chama unahama kitazoofika. ninachojua hatupungukiwi ubunifu hata siku moja huku! vijikosa vipo ndiyo; kuna binadamu aliyekamilika? Click to expand... Vijikosa?! Makosa yapo. Katika siasa kila mtu amekamilika.
Highlander said: si uende sasa! na kwanini usubiri hadi hiyo oktober 30 mwakani. kachukue hiyo kadi ya ccm leo uone kama iko chama unahama kitazoofika. ninachojua hatupungukiwi ubunifu hata siku moja huku! vijikosa vipo ndiyo; kuna binadamu aliyekamilika? Click to expand... Vijikosa?! Makosa yapo. Katika siasa kila mtu amekamilika.
Highlander JF-Expert Member Joined Feb 12, 2012 Posts 3,093 Reaction score 1,077 Nov 30, 2015 #43 Mtakasaji said: Vijikosa?! Makosa yapo. Katika siasa kila mtu amekamilika. Click to expand... ha ha ha ha.... kama lipi ?!
Mtakasaji said: Vijikosa?! Makosa yapo. Katika siasa kila mtu amekamilika. Click to expand... ha ha ha ha.... kama lipi ?!