Lowassa na Sumaye mlikuwa wapi wakati mikataba ya madini inapitishwa?

Lowassa na Sumaye mlikuwa wapi wakati mikataba ya madini inapitishwa?

juvenile davis

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2015
Posts
4,752
Reaction score
4,480
Nachelea kusema ni mikataba mibovu au la,,ila swali langu ni je hawa ambao leo tunawaona kama lulu ndani ya chama chetu CHADEMA(LOWASA na SUMAYE),ambao mimi binafsi sijawahi kuwa na love nao kwa sababu naamini hawakuja kwa sababu wanapenda upinzani bali walikuja kama sehemu ya kupata faraja baada ya kutoswa huko CCM.

Sasa leo najiuliza hivi sisi wafuasi wa CHADEMA tumeshawahi kujiuliza kwamba hawa watu wawili walikuwa wapi wakati hiyo mikataba ya madini inapitishwa?

Maana wakati huo wote wawili walikuwa ni wabunge na mawaziri na huyo mmoja alikuwa ni waziri mkuu,tena kwa miaka 10 mfululizo.je hawakuiona hiyo mikataba?najiuliza maswali haya baada ya kuona wafuasi wengi wa CHADEMA wameshupalia kwamba Magufuli alikwepo wakati mikataba hii inapitishwa,sasa je na hawa akina Lowasa na Sumaye hawakuwepo??

Nadhani ni muda muafaka wa hawa watu wawili kutueleza waTanzania ni kwa nini hawajawahi kutoa maoni kama hii mikataba haikuwa sawa? Najua kuna watu watawatetea kwamba huwezi kutofautiana na chama, lakini tukumbuke hawa watu mwaka juzi 2015 walipotoswa kwenye uraisi walitofautiana na chama hadi wakaja huku kupata faraja.

Tunaomba Mbowe na Lisu wawahoji Lowasa na Sumaye kwamba ilikuwaje walikuwa serikalini na walikubali tukasaini mikataba ambayo tunaaminishwa ni mibovu? Kwa nini hawakuwa tayari kuhama chama wakati huo kwa kutetea maslahi ya wananchi??
 
Swali zuri!! Ila na Mheshimiwa Magufuli alikuwa wapi wakati hiyo mikataba inapitishwa!!
Jibu juu ya jibu...safi sana maana siku zote sie ni watu wa ukikutwa na kosa unajifanya kutafuta na wengine ili ionekane limevunjwa na wengi wanasahau aliekutwa na nyama ndio mwindaji haramu
 
Baada ya miaka 10 tutakuwa donor country, ni mara baada ya kuwatimua GGM na madini yote kuchimbwa na wazalendo UVCCM. Yaani kumbe ACACIA wametufilisi hivi, wakati kabla ya kuja kwao tulikuwa matajiri. Tulikuwa na basi zetu za KAMATA, kutoka mtwara hadi Dar ilikuwa wiki mbili, tulikuwa na maduka yetu ya kitajiri ya KAYA, kupata nusu kilo ya sukari tunapanga foleni siku tatu. Nime umiss utajiri wa Tanzania
 
Siasa za vyama bila unafiki haziwezi kwenda kabisa!

Ndo maana wengine huwa hatujihusishi na siasa za vyama.

Lakini watu wenye akili ndogo zilizodumaa hawawezi kuelewa hilo.

Wanadhani kila mtu lazima awe CCM au CHADEMA/ upinzani.

Wakiona kwenye jambo fulani umeipinga CCM na kuhusu jambo jingine umeipongeza CHADEMA, wanachanganyikiwa na wanashindwa kuelewa iweje ufanye hivyo.

Inasikitisha.
 
Sumaye alikuwa waziri Mkuu, Lowasa alikuwa waziri kwenye ofisi ya Rais.....

Hivyo wanahusika kwa asilimia mia
Tunachozungumzia siku zote sio MTU Ni mfumo .mfumo wa Ccm umechoka uondoshwe tia akili mkuu .magufuli hauwez kuubadil mfumo wa Ccm kwanza hana ushawishi nahapendwi ndan ya chama
 
Magufuli kitu kingine anachofanya direct au indirectly ni pamoja na kuwaweka hadharani viongozi au hao viongozi kujiweka hadharani kwa namna moja au nyingine kutokana na maaumuzi yao huko nyuma ambayo hayakuwa na maslahi ya Taifa. Ni kama vile anatukumbusha sasa hivi kila Mtu anabaki Kustaajabu na kuuliza ehhhh......
 
Walikuwa ccm
Hii ccm ya hovyo sana,
Watanzania tuifute maana inamaambukizi mabaya sana kwa watanzania hasa wanaokuwa na madaraka.

Narudia kukujibu kwa sauti kubwa!!!
WALIKUWA CCM
WALIKUWA CCM
WALIKUWA CCM
WALIKUWA CCM!!!!!

USHAMJUA MBAYA WETU ULIYEKUWA UNAMUULIZIA NAAMINI SASA UTAKUJA MAPENDEKEZO DHIDI YA ADUI YETU CCM.
 
Back
Top Bottom