Lowassa Mwanasiasa Muongeaji Mzuri Ambaye Hana Mfano

Lowassa Mwanasiasa Muongeaji Mzuri Ambaye Hana Mfano

Mugisher

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Posts
411
Reaction score
360
Tuwe wakweli kwa uongeaji WA Lowasa inaleta mashaka sana na uwezo wake. Hivi huyu jamaa anatatizo gani? Sasa Kama kuongea tu hawezi majukumu ya Urais ataweza? Majibu haya wanayo wanaukawa ambao wao wanaamini Lowasa ni muongeaji {Orator} mzuri sana ambaye hana mfano. Kweli ukipenda sana ni tatizo.
 
Tuwe wakweli kwa uongeaji WA Lowasa inaleta mashaka sana na uwezo wake. Hivi huyu jamaa anatatizo gani? Sasa Kama kuongea tu hawezi majukumu ya Urais ataweza? Majibu haya wanayo wanaukawa ambao wao wanaamini Lowasa ni muongeaji {Orator} mzuri sana ambaye hana mfano. Kweli ukipenda sana ni tatizo.

Watakwambia hawataki muimba taarabu bali mtendaji...... At the same time hawajui kuwa unatakiwa ujue kujieleza au kueleza utafanya nini ili uingie magogoni
 
Kiongozi Mzuri Uwa Hana Mda Wa Kubwabwaja Sana Kama Mswahili. Hakuna Kuongea Maneno Mengi Yasiyo Na Maana.
 
Nadhan wa maasai sio waongeaji sana kama watu wa pwani nadhan wao vitendo ndio vina replace maneno au wewe unaonaje bingwa?
 
Tuwe wakweli kwa uongeaji WA Lowasa inaleta mashaka sana na uwezo wake. Hivi huyu jamaa anatatizo gani? Sasa Kama kuongea tu hawezi majukumu ya Urais ataweza? Majibu haya wanayo wanaukawa ambao wao wanaamini Lowasa ni muongeaji {Orator} mzuri sana ambaye hana mfano. Kweli ukipenda sana ni tatizo.

Ataandaliwa hotuba ya kusoma
 
mleta mada inaonekana zile porojo za makufuri za kutaja kilomita za barabara zimekukaa sana.
watz tulipofikia hatuhitaji tena kiongozi mburudishaji kwa uwezo wake wa kupangilia maneno na kupiga "tantalila",tunahitaji kiongozi mtekelezaji na mwenye maamuzi magumu,and that leader is non other than EL.
 
Tuwe wakweli kwa uongeaji WA Lowasa inaleta mashaka sana na uwezo wake. Hivi huyu jamaa anatatizo gani? Sasa Kama kuongea tu hawezi majukumu ya Urais ataweza? Majibu haya wanayo wanaukawa ambao wao wanaamini Lowasa ni muongeaji {Orator} mzuri sana ambaye hana mfano. Kweli ukipenda sana ni tatizo.

Basi nafasi apewe FID Q au Julio......Jamhuri Kihwelu.
 
Tuwe wakweli kwa uongeaji WA Lowasa inaleta mashaka sana na uwezo wake. Hivi huyu jamaa anatatizo gani? Sasa Kama kuongea tu hawezi majukumu ya Urais ataweza? Majibu haya wanayo wanaukawa ambao wao wanaamini Lowasa ni muongeaji {Orator} mzuri sana ambaye hana mfano. Kweli ukipenda sana ni tatizo.

Ikulu hakuna kijiwe cha kahawa
 
Back
Top Bottom