LOWASSA: Msibani stop! Kutembelea wananchi stop! Awekwe kizuizini tujue

LOWASSA: Msibani stop! Kutembelea wananchi stop! Awekwe kizuizini tujue

MAHANJU

JF-Expert Member
Joined
Aug 26, 2014
Posts
5,255
Reaction score
8,027
Wakati alipotaka kwenda kwenye msiba alipigwa stop! Akaambiwa atahatarisha usalama,akawa mpole! Akaamua kufanya ziara kuwatembelea wananchi kapigwa stop kwa kuelezwa kua atahatarisha usalama wake! Duh hii kali!
Si awekwe kizuizini tu tujue moja! maana hayuko huru.Kama anahatarisha usalama wake basi apewe ulinzi! Hivi kuna hofu ya nini juu ya huyu mtu?Tunakoelekea huko yetu macho
 
Walisema mbinu na maarifa ya ushindi tunayo."NGINJANGINJA" mpaka ikulu mara magoli ya mikono.Nadhani rafu zenyewe ndo hizi.
 
Ujanja wao mwisho ni october, maana wanajivunia kuiba kura
 
Walisema mbinu na maarifa ya ushindi tunayo."NGINJANGINJA" mpaka ikulu mara magoli ya mikono.Nadhani rafu zenyewe ndo hizi.
Yakiendekezwa haya hakika nchi itatumbukizwa kwenye machafuko! Huu ni ukandamizaji wa demokrasia.
 
Aende kuandaa mashamba ya mpunga ndio kwenye wapiga kura wengi
 
Ikulu wanaenda watu safi nae kama ni msafi kwa mapenzi ya Mungu ataenda ila hakuna sala safi bila ya kuwa na udhu
 
Viongozi wa dini....hebu mukemee matendo haya.Nina amini muta ulizwa mulichukuwa hatua gani.Kama kuna Muislamu nyuma ya dhulma hii,nimkumbushe kwamba ALLAH anaichukia sana dhulma na dua ya mwenye kudhulumiwa inapokelewa haraka sana,wewe na mimi tutaishi hapa duniani miaka mingapi...???
 
They act just like any other utopian country. Kama ngedere
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom