Lowassa kutekeleza haya ndani ya siku 100 za kwanza

Lowassa kutekeleza haya ndani ya siku 100 za kwanza

marcusgarvey

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2015
Posts
891
Reaction score
235
Uhakika wa dawa na vifaa vya uzazi

Umeme was uhakika nchi nzima

Kupunguza foleni dar

Kuondoa kero kwa wafanyabiashara ndogondogo na kubwa

Kumaliza tatizo LA maji nchi nzina

Mfumo bora na rafiki kwa wafanyabiashara ndogo na kubwa

Kufuta ada na michango yote kwa wanafunzi

Kupunguza modi ya mshahara kwa wafanyakazi

Kupunguza modi zote za mazao ya wakulima

Mkakati was kukuza michezo na Sana'a

Kuunda time ya kutatua migogoro ya wafugaji na wakulima

Kuanzisha kituo kila wilaya kutoa huduna za serikali

Kuboresha maslahi ya polisi,wanajeshi na walimu
 
Sina shaka na Lowassa,naamini yote atayatimiza pasi na shaka.
October 25 ifike tu nikampe mzee wangu kura yake.
 
Kweli UKAWA akili zimeazimwa! Atekeleze msururu wa Ahadi zote hizo ndani ya siku 100! Thubutuuuu! Hata Kama mnaichukia CCM Tumieni japo 0.1% ya akili zenu kuchambua mambo!

Sina shaka na Lowassa,naamini yote atayatimiza pasi na shaka.
October 25 ifike tu nikampe mzee wangu kura yake.
 
Uloi nga mâché68;14191308 said:
Kweli UKAWA akili zimeazimwa! Atekeleze msururu wa Ahadi zote hizo ndani ya siku 100! Thubutuuuu! Hata Kama mnaichukia CCM Tumieni japo 0.1% ya akili zenu kuchambua mambo!

Unaona sasa akili za Ki CCM namna hii ndo maana hatusogei kwani kigumu ni nini hapo?

Ukiondoa mishangingi inayo shinda inazurula eti na wakuu wa wilaya na mikoa tayali unasevu bilions za kufanya yote hayo.
Ukisimamia kodi kwa wezi wote wa raslimali zetu, gesi, madini, wanyamapoli... mihela kibao... hizo akili zilizo ganda kuona kila kitu hakiwezekani hela inatoka tu kwa kupandisha kodi kwa wafanyakazi na pombe ndo zilizo tufikisha hapa tulipo.

Go LOWASA with MABADILIKO!
 
Katika hayo kafanya mangapi jimboni kwake?
 
Nasubiri mje kuandamana tena baada ya kugundua kuwa mlidanganywa Wakati mmechelewa sana! Mnashindwa Hata kuelewa kwamba Mapato ya Gesi na Mafuta yatapatikana baada ya miaka 15 au 20 ijayo! Poleni sana. Nani kawaroga mbona mmekuwa wapumbavu Kama Wagalatia! Inatia huruma sana watu kudanganyika kirahisi utadhani Misukule!

Unaona sasa akili za Ki CCM namna hii ndo maana hatusogei kwani kigumu ni nini hapo?

Ukiondoa mishangingi inayo shinda inazurula eti na wakuu wa wilaya na mikoa tayali unasevu bilions za kufanya yote hayo.
Ukisimamia kodi kwa wezi wote wa raslimali zetu, gesi, madini, wanyamapoli... mihela kibao... hizo akili zilizo ganda kuona kila kitu hakiwezekani hela inatoka tu kwa kupandisha kodi kwa wafanyakazi na pombe ndo zilizo tufikisha hapa tulipo.

Go LOWASA with MABADILIKO!
 
Back
Top Bottom