Lowassa: Jitathmini sana kwani watanzania si wote wapumbavu

Lowassa: Jitathmini sana kwani watanzania si wote wapumbavu

TeamCCM-2015

Senior Member
Joined
Aug 19, 2015
Posts
112
Reaction score
44
Ndugu yangu Lowassa ni vema ukajitathimini sana na kujitambua. Usifikiri watanzania wote ni mbumbumbu na wapumbavu la hasha.

Nakusihi uachane na suala la urais na ufikirie shughuli nyingine ya kuzalisha mali, uchaguzi umekwisha.

Pia tambua kuwa si lazima wewe tu ndio uwe rais wetu la hasha.
 
Huu ushauri asingeweza kukuelewa ila kwasasa atakuelewa. Maana japo hajafa ila cha moto amekiona. Kaingizwa mjini na mtoto wa mjini mbowe money maker
 
Ndugu yangu lowassa ni vema ukajitathimini sana na kujitambua. Usifikiri watanzania wote ni mbumbumbu na wapumbavu la hasha. Nakusihi uachane na suala la urais na ufikirie shughuli nyingine ya kuzalisha mali, uchaguzi umekwisha. Pia tambua kuwa si lazima wewe tu ndio uwe rais wetu la hasha.

Unaonaje ushauri huu ukimpa pia Dr. Shein au ni kwa Tanzania Bara tu.

Atambue kuwa si lazima awe Raisi wa Zanzibar, la hasha.

Au ni yale yale ya kunya kuku na kuharisha bata.
 
Unaonaje ushauri huu ukimpa pia Dr. Shein au ni kwa Tanzania Bara tu.

Atambue kuwa si lazima awe Raisi wa Zanzibar, la hasha.

Au ni yale yale ya kunya kuku na kuharisha bata.
Umempa ujumbe mzuri sana kuwa ujumbe huo kwanza angeutanguliza kwa Shein kule Zanzibar ambaye ameshindwa dhahiri uchaguzi ule na aliyeshinda ni Maalim Seif.

Sasa kwa nini hamwambii Shein akubali yaishe kwa kuwa siyo lazima yeye ndiye awe Rais wa Zanzibar siku xote na kwa hiyo asikilize matakwa ya walio wengi waliomtaka Maalim Seif kuwa Rais wao mpya huko Zanzibar.

Tatizo la hao maccm wanajiona kama wamepewa na Mungu hati miliki ya kuitawala nchi hii milele.
 
Ndugu yangu lowassa ni vema ukajitathimini sana na kujitambua. Usifikiri watanzania wote ni mbumbumbu na wapumbavu la hasha. Nakusihi uachane na suala la urais na ufikirie shughuli nyingine ya kuzalisha mali, uchaguzi umekwisha. Pia tambua kuwa si lazima wewe tu ndio uwe rais wetu la hasha.

Shughuli nyingine ya kufanya akachunge ng'ombe monduli coz no way out. teh teh tehh..
 
Mbona nasikia EL ametoa 24 hrs atangazwe.
Mwenye taarifa hii tafadhali
 
Mnaogopa nini! Subirini ushahidi umwagwe jinsi ambavyo mmempora ushindi, watanzania wajue tu kuwa Magufuli ni rais wa kichina.
 
Wee si umeshinda wasiwasi wako wa nini. Tulia ushuhudie mambo
 
Ndugu yangu Lowassa ni vema ukajitathimini sana na kujitambua. Usifikiri watanzania wote ni mbumbumbu na wapumbavu la hasha.

Nakusihi uachane na suala la urais na ufikirie shughuli nyingine ya kuzalisha mali, uchaguzi umekwisha.

Pia tambua kuwa si lazima wewe tu ndio uwe rais wetu la hasha.

HAo milioni sita ni wakenya???
 
Ndugu yangu Lowassa ni vema ukajitathimini sana na kujitambua. Usifikiri watanzania wote ni mbumbumbu na wapumbavu la hasha.

Nakusihi uachane na suala la urais na ufikirie shughuli nyingine ya kuzalisha mali, uchaguzi umekwisha.

Pia tambua kuwa si lazima wewe tu ndio uwe rais wetu la hasha.

lugha za mama zenu wa fisiem tohen humu mpeleke facebook
 
Kweli sikumchagua lakini ifike wakati tumweshimu kwa kuwa amefanya mazuri mengi pia. aidhani kama in busara kuendelea kutoa kejeri kwake! tunahitaji kumpa moyo na kuthamini mchango wake wa hali na Mali kwa alichokifanya.
amebadilisha mno mtazamo wa watanzania kuanzia ushawishi wa kujiandikisha,kupiga kura na kufuatilia matokeo. kama haitoshi wengi tutafuatilia ahadi za kiongozi aje ili tuweze kupima utekelezaji .
nitumie nafasi hii kumtakia maisha mema na afya njema naMUNGU akubariki sana huhitaji kuumia umeoigana kiume na kwa nafasi yako umeshinda.
 
Ndugu yangu Lowassa ni vema ukajitathimini sana na kujitambua. Usifikiri watanzania wote ni mbumbumbu na wapumbavu la hasha.

Nakusihi uachane na suala la urais na ufikirie shughuli nyingine ya kuzalisha mali, uchaguzi umekwisha.

Pia tambua kuwa si lazima wewe tu ndio uwe rais wetu la hasha.

Watu wa kaskazini mamburura sana
 
Ndugu yangu Lowassa ni vema ukajitathimini sana na kujitambua. Usifikiri watanzania wote ni mbumbumbu na wapumbavu la hasha.

Nakusihi uachane na suala la urais na ufikirie shughuli nyingine ya kuzalisha mali, uchaguzi umekwisha.

Pia tambua kuwa si lazima wewe tu ndio uwe rais wetu la hasha.

Ww ni ke ama me ndio.nianze kuchangia post yako plz nijb
 
Ww ni ke ama me ndio.nianze kuchangia post yako plz nijb
RISE AND FALL OF UKAWA EMPIRE
attachment.php
 

Attachments

  • IMG-20151030-WA0005.jpg
    IMG-20151030-WA0005.jpg
    104.7 KB · Views: 234
Nazungumzia kashfa za wizi wa mali ya umma,wewe uwezo wa akili yako ni mdogo sana silazima upost kaa kimya
 
Back
Top Bottom