Lowassa anajaribu kutulaghai na mafuriko ya watu

Lowassa anajaribu kutulaghai na mafuriko ya watu

Yani raha tupo kulaghaiwa na El kuliko kujinafasi
 
Ulitaka waseme nini?wameahidi elimu bure shele ya msingi hadi chuo kikuu,katiba mpya,kukuza uchumi na kufufua viwanda na kutengeza ajira,na mengine mengi tu sasa wewe ulitaka waseme kile hawataweza kutimiza?au ndio umezoea kulagaiwa na ccm kwa miaka 50 ahadi ni zile zile
 
Yani raha tupo kulaghaiwa na El kuliko kujinafasi

kama kulaghaiwa tumelaghaiwa na ccm vya kutosha. kwa muda wa miaka 50. maji shida, umeme tabu na hata barabara vijijini ni shida. mwaka huu hatudanganyiki..
 
Ulichokiposti kimetokea Morogoro jana uwanja wa Jamhuri na kimeakisi kuwa CCM ni janga la Taifa.
 
Back
Top Bottom