Lowassa anajaribu kutulaghai na mafuriko ya watu

Lowassa anajaribu kutulaghai na mafuriko ya watu

Maistro 1

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2015
Posts
422
Reaction score
181
CHADEMA acheni maigizo mbona munaleta bongo movie kenywe siasa. "Siasa ni sayansi" Watu wote hao wanavutiwa na nini kwenye kampeni zenu. Mbona hatusikii sera na hoja zenye nguvu Lowassa mwenyewe tu hawezi kumaliza dk 10 akiongea. Ivi watu wote hao wanafuata "mchaka-mchaka, chinja! au serikali rafiki kwa mama-ntilie na boda-boda Au kuwa unganisha watanzania kitu ambacho Mwl.Nyerere alishafanya. Mbona hatuoni hoja zenye nguvu bali watu wanao punga mikono na wala hawapungi kwa kufurahia hoja bali kwa kuongozwa na alieye jukwani kwa wakati huo. Kampeni za namuna hii tumezizoea kuziona CCM. CHADEMA mume-copy na ku-paste toka CCM na mumekuwa wabovu kuliko hata hao CCM. CHADEMA mumeliwa, "Kweli Chadema mume-bugi man!" Hutuoni hoja kama za 2010 zilizotufanya tuwaze beyond our thinking capacity. Hiyo mchaka mchaka chinja anayoimba Lowassa kama alishndwa kuionyesha kwenye ofisi ya waziri mkuu angalau kwa mwaka mmoja tu ikawa mfano ataweza Tanzania nzima. Vijana pingeni huu ulaghai mkubwa..........!
 
Wewe kama unataka kusikiliza blah blah uko huru ccm ndio mahala pake... Nenda huko ugongwe ahadi 100000000000 ambazo bada ya miaka mitano watarudi kukuomba kura yako ili wazikamilishe na hawata zikamilisha. KIGOMA WALIAMBIWA KIGOMA ITAKUWA KAMA DUBAI.
 
CHADEMA acheni maigizo mbona munaleta bongo movie kenywe siasa. "Siasa ni sayansi" Watu wote hao wanavutiwa na nini kwenye kampeni zenu. Mbona hatusikii sera na hoja zenye nguvu Lowassa mwenyewe tu hawezi kumaliza dk 10 akiongea. Ivi watu wote hao wanafuata "mchaka-mchaka, chinja! au serikali rafiki kwa mama-ntilie na boda-boda Au kuwa unganisha watanzania kitu ambacho Mwl.Nyerere alishafanya. Mbona hatuoni hoja zenye nguvu bali watu wanao punga mikono na wala hawapungi kwa kufurahia hoja bali kwa kuongozwa na alieye jukwani kwa wakati huo. Kampeni za namuna hii tumezizoea kuziona CCM. CHADEMA mume-copy na ku-paste toka CCM na mumekuwa wabovu kuliko hata hao CCM. CHADEMA mumeliwa, "Kweli Chadema mume-bugi man!" Hutuoni hoja kama za 2010 zilizotufanya tuwaze beyond our thinking capacity. Hiyo mchaka mchaka chinja anayoimba Lowassa kama alishndwa kuionyesha kwenye ofisi ya waziri mkuu angalau kwa mwaka mmoja tu ikawa mfano ataweza Tanzania nzima. Vijana pingeni huu ulaghai mkubwa..........!

bila shaka utakua huoni mbele(samahan lkin ni hasira imenibidi nitumie lugha hiyo)hivi kwa miaka 54 ccm ni yakutuambia kua itahakikisha mnapata maji safi,ni yakutuambia itafufua viwanda vilivokua faida kwa watanzania wakaviua kwa maslai yao binafsi leo waseme watavifufua kulikua kuna haja gani ya kuviua kama ulikua unajua ni faida kwa watanzania,hivi ni kweli unamdanganya mtanzania wa leo kua elimu bure mlikua wapi siku zote wakati mwalimu alikua ashatupa elimu bure kwa tanzania ya kahawa,pamba,karafuu,viwanda sio tanzania ya leo ya gesi na mafuta na madini acha kupotosha badilika.
 
Yaani hapa ni mtu katumia muda wake kuandika hii topic.
 
Hivi ccm hiyo mnayoiita hapa kazi tu ni ile ya kupandisha twiga kwenye ndege. Au ya wamama wajawazito kulala wanne kwenye kitanda kimoja. Au ya kundi kubwa la vijana kukosa ajira. Au ya meno ya tembo kukamatwa marekani. Au ya kubinafsisha mashirika ya umma. Au ya kuua viwanda. Kazi ipi hasa mnayoiongelea nyie
 
Hivi ccm hiyo mnayoiita hapa kazi tu ni ile ya kupandisha twiga kwenye ndege. Au ya wamama wajawazito kulala wanne kwenye kitanda kimoja. Au ya kundi kubwa la vijana kukosa ajira. Au ya meno ya tembo kukamatwa marekani. Au ya kubinafsisha mashirika ya umma. Au ya kuua viwanda. Kazi ipi hasa mnayoiongelea nyie

Richmond na ungojwa
 
Kwann natushauri tuendelee kuichagua ccm wakati ndo chuo cha ufisadi kama epa. Escow. Rada. Ndege ya rais nk
 
watanzania wamechoka na maneno. wanataka vitendo. kina makamba maneno meengi wameishiwa kuweka watoto wao kwenye uongozi tu.....
 
bila shaka utakua huoni mbele(samahan lkin ni hasira imenibidi nitumie lugha hiyo)hivi kwa miaka 54 ccm ni yakutuambia kua itahakikisha mnapata maji safi,ni yakutuambia itafufua viwanda vilivokua faida kwa watanzania wakaviua kwa maslai yao binafsi leo waseme watavifufua kulikua kuna haja gani ya kuviua kama ulikua unajua ni faida kwa watanzania,hivi ni kweli unamdanganya mtanzania wa leo kua elimu bure mlikua wapi siku zote wakati mwalimu alikua ashatupa elimu bure kwa tanzania ya kahawa,pamba,karafuu,viwanda sio tanzania ya leo ya gesi na mafuta na madini acha kupotosha badilika.

Wewe una akili nzuri sana aliye kusomesha hakufanya makosa umeongea kama watu 10000 big up
 
Back
Top Bottom