Lowassa ahudhuria tukio la kuwekwa wakfu Askofu Jackson Nasoore wa Nairobi Kenya


M

mpk

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2012
Messages
3,120
Likes
2,314
Points
280
M

mpk

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2012
3,120 2,314 280
Waziri mkuu mstaafu Edward Lowassa amehudhuria kusimikwa wakufu kwa Askofu mkuu wa kanisa Anglikana la Kenya Arch Bishop Jakson Ole Sapit leo jijini Nairobi. Ibada hiyo imehudhuriwa pia na rais wa Kenya Kenyatta na makamu wa rais wa nchi hiyo Wiliam Rutto.

Kutoka Tanzania kanisa Anglikana limewakilishwa na baba Askofu wa dayosisi ya Mpwapwa ambaye pia ndiye aliongoza mahubiri. Lowassa amekutana na viongozi wakuu wa Kenya na kufanya mazungumzo ambayo hata hivyo hayajawekwa wazi.

img-20160703-wa0021-jpg.362521
img-20160703-wa0018-jpg.362522
img-20160703-wa0017-jpg.362523
 
Mwanahabari Huru

Mwanahabari Huru

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2015
Messages
13,518
Likes
27,451
Points
280
Age
48
Mwanahabari Huru

Mwanahabari Huru

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2015
13,518 27,451 280
Leo tarehe 3 julai Waziri Mkuu wa zamani Mh. Edward N Lowassa alikua moja wa wageni waalikwa sambamba na Rais wa Jamuhuri ya Kenya, Uhuru Kenyatta, katika tukio kubwa la kumuwekea wakfu Askofu wa jimbo kuu la kanisa la Anglikana Kenya, Askofu Dr. Jackson Nasoore Ole Sapit iliyo fanyika kwenye kanisa la "All Saints Cathedral Nairobi".
 

Attachments:

Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Messages
65,203
Likes
28,111
Points
280
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2013
65,203 28,111 280
Leo tarehe 3 julai Waziri Mkuu wa zamani Mh. Edward N Lowassa alikua moja wa wageni waalikwa sambamba na Rais wa Jamuhuri ya Kenya, Uhuru Kenyatta, katika tukio kubwa la kumuwekea wakfu Askofu wa jimbo kuu la kanisa la Anglikana Kenya, Askofu Dr. Jackson Nasoore Ole Sapit iliyo fanyika kwenye kanisa la "All Saints Cathedral Nairobi".
Lowasa bado anaendelea kuheshimika siyo tu hapa tanzania bali hata nje ya mipaka ya nchi
 
Mwanahabari Huru

Mwanahabari Huru

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2015
Messages
13,518
Likes
27,451
Points
280
Age
48
Mwanahabari Huru

Mwanahabari Huru

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2015
13,518 27,451 280
Wakati hapa baadhi ya watu hasa wa lumumba wanambeza naona hapo kwenye picha wanajeshi wa kenya wanampigia saluti!!!!!!
Anatambulika vema sana kwenye anga za kimataifa
 
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined
Aug 17, 2011
Messages
33,838
Likes
13,612
Points
280
O

Otorong'ong'o

JF-Expert Member
Joined Aug 17, 2011
33,838 13,612 280
Hongera Lowasa ..
 
chamilo nicolous

chamilo nicolous

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2016
Messages
1,438
Likes
941
Points
280
chamilo nicolous

chamilo nicolous

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2016
1,438 941 280
Lowasa bado anaendelea kuheshimika siyo tu hapa tanzania bali hata nje ya mipaka ya nchi
ana akili kuliko wote waliobaki UKAWA, wakati wapinzani uchwara wanatumia matusi yeye anabaki kimya, wakati wenye kufanya siasa za maonesho, yeye anapima mwelekeo, ninampenda
 
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Messages
65,203
Likes
28,111
Points
280
Mmawia

Mmawia

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2013
65,203 28,111 280
ana akili kuliko wote waliobaki UKAWA, wakati wapinzani uchwara wanatumia matusi yeye anabaki kimya, wakati wenye kufanya siasa za maonesho, yeye anapima mwelekeo, ninampenda
Mtakuja pole pole tu na hata kadi tutawapatia kisiri
 
T

TRUMP D

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2016
Messages
435
Likes
131
Points
60
T

TRUMP D

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2016
435 131 60
Anatambulika vema sana kwenye anga za kimataifa
Owwiii yesu na maria!.... Kenya ni kimataifa! Tunajua kuwa huyu alikuwa ni Mpigania urais wa Walutheli ambao walistuka pia...hii inatukumbusha Tabora kanisani alipoomba kura kwa kilutheli...
Ataishia makanisani akiendambali Nigeria kupata pete mpya!
 
N

Ng'wanamalundi

Senior Member
Joined
Feb 4, 2008
Messages
120
Likes
59
Points
45
N

Ng'wanamalundi

Senior Member
Joined Feb 4, 2008
120 59 45
Waziri mkuu mstaafu Edward Lowassa amehudhuria kusimikwa wakufu kwa Askofu mkuu wa kanisa Anglikana la Kenya Arch Bishop Jakson Ole Sapit leo jijini Nairobi. Ibada hiyo imehudhuriwa pia na rais wa Kenya Kenyatta na makamu wa rais wa nchi hiyo Wiliam Rutto
Hivi nia ya uzi huu ni nini? Jee Lowasa amehudhuria kama Waziri Mkuu Mstaafu? Hakuna sababu yo yote ya kutaja ustaafu wake. Kama angekuwa anahudhuria kwa niaba ya serikali hapo ndiyo ungetaja ustaafu wake.
 
K

Kibstec

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2016
Messages
1,205
Likes
2,332
Points
280
K

Kibstec

JF-Expert Member
Joined May 21, 2016
1,205 2,332 280
Wakati hapa baadhi ya watu hasa wa lumumba wanambeza naona hapo kwenye picha wanajeshi wa kenya wanampigia saluti!!!!!!
Mkuu Hao ni wanajeshi au WALINZI WA MAGETI YA USIKU ???
 

Forum statistics

Threads 1,237,560
Members 475,562
Posts 29,293,656