Lowasa kuchukua fomu za uspika wa bunge


J

Jibaba Bonge

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2008
Messages
1,225
Likes
137
Points
160
J

Jibaba Bonge

JF-Expert Member
Joined May 6, 2008
1,225 137 160
Baada ya ccm kutangaza nafasi wazi mbili; uspika wa Bunge la muungano na ule baraza la wawakilisi, kuna tetezi kuwa Lowasa anakamia nafasi ya uspika wa Bunge na anajiandaa kwenda kuchukua fomu.
 
senator

senator

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2007
Messages
1,927
Likes
3
Points
133
senator

senator

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2007
1,927 3 133
Hizi tetesi zako zinaukweli ndani yake ila six nae yumo kwenye kinyanganyiro hiki na kwakuwa upinzani nao wapo wapya wengi naona Lowasa atakuwa na wakati mgumu labda ccm watoe tamko kuwa yeye ndie mgombea pendekezwa na rais mteule
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,378
Likes
451
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,378 451 180
With CCM anything possible
 
GFM

GFM

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2010
Messages
708
Likes
3
Points
0
GFM

GFM

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2010
708 3 0
Baada ya ccm kutangaza nafasi wazi mbili; uspika wa Bunge la muungano na ule baraza la wawakilisi, kuna tetezi kuwa Lowasa anakamia nafasi ya uspika wa Bunge na anajiandaa kwenda kuchukua fomu.
Kama kweli basi ndio watanzania watakapotambua kwamba CCM na JK hawana nia njema na hii njchi ............. :A S angry:
 
G

Gurtu

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2010
Messages
1,210
Likes
10
Points
135
G

Gurtu

JF-Expert Member
Joined May 15, 2010
1,210 10 135
Mwacheni achukue fomu ila ninashindwa ataongoza bunge la aina gani. Najua ataamua kuendesha bunge kwa kulipiza kisasi na kuwaadhibu wabaya wake lakini wabaya wake ni Watanzania wapenda haki. Nina imani ataishia kujichakachua mwenyewe.

Imani yangu ni kuwa hawezi kufanya lolote kwani bunge hawezi kuliendesha kama anavyowafanya Wamasai huko Monduli. Atashangaa jinsi atakavyokwama mapema.

Hata Six sioni kama ana lolote la maana akirudi bungeni maana jinsi alivyohitimisha Richmond alitauacha hoi. Alijifanya mpiganaji hatimaye akishia kula matapishi yake.
 
Gang Chomba

Gang Chomba

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2008
Messages
8,790
Likes
852
Points
280
Gang Chomba

Gang Chomba

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2008
8,790 852 280
ataongea na Tundu Lissu.
 
Mpita Njia

Mpita Njia

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
7,011
Likes
35
Points
145
Mpita Njia

Mpita Njia

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
7,011 35 145
Waache wazidi kugombana... wagombanapo panzi...
 
Buchanan

Buchanan

JF Diamond Member
Joined
May 19, 2009
Messages
13,211
Likes
385
Points
180
Buchanan

Buchanan

JF Diamond Member
Joined May 19, 2009
13,211 385 180
Baada ya ccm kutangaza nafasi wazi mbili; uspika wa Bunge la muungano na ule baraza la wawakilisi, kuna tetezi kuwa Lowasa anakamia nafasi ya uspika wa Bunge na anajiandaa kwenda kuchukua fomu.
acha kutupa hasira!
 

Forum statistics

Threads 1,215,087
Members 463,007
Posts 28,535,257