Low cost carrier Fastjet exits Kenyan market after 11 months


nyangau mkenya

nyangau mkenya

JF-Expert Member
Joined
Mar 26, 2015
Messages
891
Likes
898
Points
180
nyangau mkenya

nyangau mkenya

JF-Expert Member
Joined Mar 26, 2015
891 898 180
he he , wapi yule mujamaa Geza
fastjet marketer wa jf
alikua analia hapa fastjet kila siku...
,,,ooh mbona mnawanyima licence,,,ooh mnaogopa competition,,,ooh fastjet itaangusha kenya airways,,,,ohh mtaisoma namba,,,,,ohh:D:D:D
 
Sammuel999

Sammuel999

JF-Expert Member
Joined
Jun 1, 2016
Messages
3,497
Likes
2,312
Points
280
Sammuel999

Sammuel999

JF-Expert Member
Joined Jun 1, 2016
3,497 2,312 280
Haaaaaaaaaaaaaaaha

Wea is geza at nlikuambia hata mwaka haitaisha kabla watokw kenya




Uko wapi?????


Unakumbuka mki kazia Gari z kenya zisiingie TZ na wageni juu ya Fastjet????

Hahahaha

Hata hyo Bomba ntakua hapa hapa tu ikianguka
 
Sammuel999

Sammuel999

JF-Expert Member
Joined
Jun 1, 2016
Messages
3,497
Likes
2,312
Points
280
Sammuel999

Sammuel999

JF-Expert Member
Joined Jun 1, 2016
3,497 2,312 280
11 months
No profit

Aiiiiio sasa mbona walikuwa wanaingia hata
 
M

mwalwebe

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2015
Messages
450
Likes
415
Points
80
M

mwalwebe

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2015
450 415 80
Nyie Wakenya wapumbavu KQ lini mmepata faida, Fastjet ina umri gani,mmewahujum kwa muda mrefu,nikiwa waziri mwakani nitawafutilia mbali hapa Tanzania,pumbafuuuuuuu!!!
 
Nichumu Nibebike

Nichumu Nibebike

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2016
Messages
8,791
Likes
15,203
Points
280
Age
35
Nichumu Nibebike

Nichumu Nibebike

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2016
8,791 15,203 280
Hawa jamaa ni wathenge na hata hapa Bongo inabidi wafukuzwe... Walijinadi sana kuwa watahamishia makao makuu yao huko Kenya kutoka hapa Tanzania ambapo tumewazaa na kuwalea. Hawa capitalist hawana shukrani kabisa kenge hawa... Wacha wafe tu... Hawana uzalendo na nchi yetu Tanzania. Ni wapiga dili tu kama wapiga dili wengine...
 
D

Depay

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2015
Messages
4,824
Likes
2,756
Points
280
D

Depay

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2015
4,824 2,756 280
Nyie Wakenya wapumbavu KQ lini mmepata faida, Fastjet ina umri gani,mmewahujum kwa muda mrefu,nikiwa waziri mwakani nitawafutilia mbali hapa Tanzania,pumbafuuuuuuu!!!
Tihahahhaaaaa
 
N

nomasana

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2009
Messages
982
Likes
257
Points
80
N

nomasana

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2009
982 257 80
Hahaha....
 
MGILEADI

MGILEADI

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
1,629
Likes
1,461
Points
280
MGILEADI

MGILEADI

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
1,629 1,461 280
Nyie Wakenya wapumbavu KQ lini mmepata faida, Fastjet ina umri gani,mmewahujum kwa muda mrefu,nikiwa waziri mwakani nitawafutilia mbali hapa Tanzania,pumbafuuuuuuu!!!
Niliposhushwa Geti ya porini Jomo Kenyatta nilijua hii ndege haitadumu Kenya. Wala sikurudi nayo nilipanda basi hadi Arusha nikakaa siku tatu nikapanda Kilimanjaro Bus hadi Dar. Fastjet huenda wameuawa kibiashara. Na nani sijui.
 
Congo

Congo

JF-Expert Member
Joined
Mar 13, 2008
Messages
1,419
Likes
750
Points
280
Congo

Congo

JF-Expert Member
Joined Mar 13, 2008
1,419 750 280
Nyie Wakenya wapumbavu KQ lini mmepata faida, Fastjet ina umri gani,mmewahujum kwa muda mrefu,nikiwa waziri mwakani nitawafutilia mbali hapa Tanzania,pumbafuuuuuuu!!!
Kama wakenya wapumbavu wewe ndio mwerevu? Acha kutukana wenzio wakati hujui wenzio wanakuonaje.
 
M

MwendaOmo

JF-Expert Member
Joined
Dec 16, 2013
Messages
720
Likes
456
Points
80
M

MwendaOmo

JF-Expert Member
Joined Dec 16, 2013
720 456 80
Niliposhushwa Geti ya porini Jomo Kenyatta nilijua hii ndege haitadumu Kenya. Wala sikurudi nayo nilipanda basi hadi Arusha nikakaa siku tatu nikapanda Kilimanjaro Bus hadi Dar. Fastjet huenda wameuawa kibiashara. Na nani sijui.
Ni kitu gani ulichokiona kilichokufanya uone kuwa ndege hiyo haitadumu?
 
M

MwendaOmo

JF-Expert Member
Joined
Dec 16, 2013
Messages
720
Likes
456
Points
80
M

MwendaOmo

JF-Expert Member
Joined Dec 16, 2013
720 456 80
Hawa jamaa ni wathenge na hata hapa Bongo inabidi wafukuzwe... Walijinadi sana kuwa watahamishia makao makuu yao huko Kenya kutoka hapa Tanzania ambapo tumewazaa na kuwalea. Hawa capitalist hawana shukrani kabisa kenge hawa... Wacha wafe tu... Hawana uzalendo na nchi yetu Tanzania. Ni wapiga dili tu kama wapiga dili wengine...
Kweli umewaelewa hawa jamaa. Nilikuwa naambia ndugu zetu hapa kuwa fastjet si kampuni ya kujivunia. Tatizo na foreign investors ni hiyo. Wanaitwa fair weather friends.
 
Sammuel999

Sammuel999

JF-Expert Member
Joined
Jun 1, 2016
Messages
3,497
Likes
2,312
Points
280
Sammuel999

Sammuel999

JF-Expert Member
Joined Jun 1, 2016
3,497 2,312 280
Nyie Wakenya wapumbavu KQ lini mmepata faida, Fastjet ina umri gani,mmewahujum kwa muda mrefu,nikiwa waziri mwakani nitawafutilia mbali hapa Tanzania,pumbafuuuuuuu!!!
KQ imekua hapa toka 1946
Imeanza kupata hasara 2010

Know ur lanes
 
IAfrika

IAfrika

Senior Member
Joined
Oct 4, 2014
Messages
160
Likes
43
Points
45
IAfrika

IAfrika

Senior Member
Joined Oct 4, 2014
160 43 45
''The airline and Kenya Airways have been battling for passengers on some of the Kenya-Tanzania routes, leading to fierce price war, which even caught the attention of the Kenya Civil Aviation Authority.

The industry regulator cautioned the two airlines against running advertisements of their tickets which were exclusive of extra charge in attempt to show that they are the cheaper option.''
 
MK254

MK254

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2013
Messages
12,748
Likes
11,207
Points
280
MK254

MK254

JF-Expert Member
Joined May 11, 2013
12,748 11,207 280
Inaitwa dog fight, yaani kuburuzana, kung'aka na kung'atana hadi kieleweke. Hawa Fastjet wataihama Afrika, sasa kule Tanzania, Wabongo wameagiza mapangaboy, hayo yatawatimua Fastjet huko.
 
MGILEADI

MGILEADI

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
1,629
Likes
1,461
Points
280
MGILEADI

MGILEADI

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
1,629 1,461 280
Ni kitu gani ulichokiona kilichokufanya uone kuwa ndege hiyo haitadumu?
Ikiwa mimi niliona taabu kushushwa geti ambako hata taxi kupata ni shida sikutamani tena kubook flight ya NRB kwa Fastjet. Sikutaka kushushwa geti ile tena. Niliona hata abiria wengine wakifadhaika.
 
Mwanzi1

Mwanzi1

JF-Expert Member
Joined
Sep 19, 2016
Messages
5,131
Likes
3,602
Points
280
Mwanzi1

Mwanzi1

JF-Expert Member
Joined Sep 19, 2016
5,131 3,602 280
Ikiwa mimi niliona taabu kushushwa geti ambako hata taxi kupata ni shida sikutamani tena kubook flight ya NRB kwa Fastjet. Sikutaka kushushwa geti ile tena. Niliona hata abiria wengine wakifadhaika.
Sasa hilo ni kosa la fastjet au JKIN kuwapa sehemu ambayo ni mbaya. Vingine ni sabotage tuu.
 
Dhuks

Dhuks

JF-Expert Member
Joined
Mar 15, 2012
Messages
1,580
Likes
430
Points
180
Dhuks

Dhuks

JF-Expert Member
Joined Mar 15, 2012
1,580 430 180
Yet guys wanted it to be given preference as a Tanzania carrier, how shortsighted
 
D

Depay

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2015
Messages
4,824
Likes
2,756
Points
280
D

Depay

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2015
4,824 2,756 280
Yet guys wanted it to be given preference as a Tanzania carrier, how shortsighted
That is what is called height of desperation Dhuks.... ndo hiyo wanaleta ACTL tena.....
 

Forum statistics

Threads 1,275,100
Members 490,908
Posts 30,532,670