Love can be crazy sometimes


The Valiant

The Valiant

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2017
Messages
2,679
Likes
3,658
Points
280
The Valiant

The Valiant

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2017
2,679 3,658 280
Hii ni balaa.Inatokea lakini sometimes
ujue kupenda mtu ni jambo linatokea ghafla sana
ujue haijalishi kuwa mmekutana wapi.popote pale yani.
ujue wakati mwingine hata hisia zinaweza kusafirishwa kwa mtandao
hii ni hatari sana
ujue hata wale wababe kama sisi tuliosema hatuwezi kupenda tunakamatika kirahisi sana
tena kirahisi mno
sijui ikoje hii
Aisee Mungu ni fundi kinoma.Manake sio kwa mambo hizi.
Yani kazi haziendi kabisa.Mtu unatamani upae muda huo huo ukamuone mchuchu
sasa mbaya zaidi pale ambapo mchuchu anaonekana kuwa bize.daaaah.Wallah unaweza kuwaza mengi sana.Ujue sometimes unaweza hata kudanja.
haya mambo si mchezo chalii angu.asikwambie mtu
Humu JF kuna visu nyie acheni tu.Yaani kuna watoto ukimwona unadhani hata huwa haendi toi
ni noma aisee.
Hadi kamanda nimedakwa.Hii ni danger.
Hongera kwako mama.You are the best of all
We dada aisee ni hatari.
 
Seaman86

Seaman86

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2017
Messages
370
Likes
391
Points
80
Seaman86

Seaman86

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2017
370 391 80
Unatafuta kibiriti nini mkuu, au tayari umeshapata, naona leo umepiga mapema sana kiongozi mpaka jua lizame utakuwa na mengi kichwani yaani nasubiri madini mengine
 
The Valiant

The Valiant

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2017
Messages
2,679
Likes
3,658
Points
280
The Valiant

The Valiant

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2017
2,679 3,658 280
Unatafuta kibiriti nini mkuu, au tayari umeshapata, naona leo umepiga mapema sana kiongozi mpaka jua lizame utakuwa na mengi kichwani yaani nasubiri madini mengine
hahaha.acha kabisa mkuu
kuna manzi mmoja humu ndani amenipeleka dunia nyingine kabisa jombaaa
hii ni nomaaaaa
 
mgunga pori

mgunga pori

JF-Expert Member
Joined
Jul 23, 2016
Messages
1,507
Likes
1,402
Points
280
Age
36
mgunga pori

mgunga pori

JF-Expert Member
Joined Jul 23, 2016
1,507 1,402 280
mwamba umekwama daaah poleeee ndio mapenz hayo kama nakuona vile ulivyo mpole kwa shemeji... kweli chuma chake moto
 
Hajar

Hajar

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2014
Messages
24,927
Likes
64,224
Points
280
Hajar

Hajar

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2014
24,927 64,224 280
Daaah. Hongera sana aiseee. Sababu hadi inafikia hatua unakamatika na kuongea mwenyewe kiasi hiki amakweli umekufa bado kuoza mkuu.

Ila umakini ndio kila kitu kwa sababu unaweza mmwagia sifa hivyo kumbe yupo mjanja mwingine anampa sifa zaidi ya hizo na hapo ndio unaweza jikuta mwisho wa siku kumbe ulikuwa msindikizaji tu.
 
Hussein Melkiory

Hussein Melkiory

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2016
Messages
6,241
Likes
7,435
Points
280
Hussein Melkiory

Hussein Melkiory

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2016
6,241 7,435 280
Hongera kwa kukamatika ila kichwa ngumu kama saranga hapa ni shida
 
Mzigua90

Mzigua90

JF-Expert Member
Joined
Sep 23, 2014
Messages
27,202
Likes
57,554
Points
280
Mzigua90

Mzigua90

JF-Expert Member
Joined Sep 23, 2014
27,202 57,554 280
Daaah. Hongera sana aiseee. Sababu hadi inafikia hatua unakamatika na kuongea mwenyewe kiasi hiki amakweli umekufa bado kuoza mkuu.

Ila umakini ndio kila kitu kwa sababu unaweza mmwagia sifa hivyo kumbe yupo mjanja mwingine anampa sifa zaidi ya hizo na hapo ndio unaweza jikuta mwisho wa siku kumbe ulikuwa msindikizaji tu.
Na kweli
 
TOFU

TOFU

JF-Expert Member
Joined
Aug 26, 2012
Messages
542
Likes
77
Points
45
TOFU

TOFU

JF-Expert Member
Joined Aug 26, 2012
542 77 45
Hivi mbona mimi na ukongwe wangu apa JF sijawai pata Kamrembo ka uku uku JF...
Ebu nipeni uehauri huwa mnawapata pata vipi...!!!?
 
Joowzey

Joowzey

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2015
Messages
6,403
Likes
4,581
Points
280
Joowzey

Joowzey

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2015
6,403 4,581 280
Hisia za mnyamwezi toka moyoni
 
The Valiant

The Valiant

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2017
Messages
2,679
Likes
3,658
Points
280
The Valiant

The Valiant

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2017
2,679 3,658 280
Daaah. Hongera sana aiseee. Sababu hadi inafikia hatua unakamatika na kuongea mwenyewe kiasi hiki amakweli umekufa bado kuoza mkuu.

Ila umakini ndio kila kitu kwa sababu unaweza mmwagia sifa hivyo kumbe yupo mjanja mwingine anampa sifa zaidi ya hizo na hapo ndio unaweza jikuta mwisho wa siku kumbe ulikuwa msindikizaji tu.
nimekusoma sana mchizi wangu...aisee kweli inawezekana kuna wanyamwezi humuhumu wanatembeza mkuyenge kwenda mbele.
 

Forum statistics

Threads 1,215,463
Members 463,210
Posts 28,549,716