Mimi sijui kwanini, ila nikimuona tu mtu najua kabisaa kama NITAMPA MAMBO au HAPATI KITU. Afu siku hizi LOVE IS OVER RATED!!!!! Kiukwelii unaowapenda na kuwatamani na kuwa realy in love nao wanakudisapoint, so wengi wetu naona TUNA SETTLE TU na tunachojaaliwa. Unapenda mademu point 10, hela huna unampata Mwajuma ofisini 4/5, anakupenda, hana tamaa, sio mzuri sanaa ila anaangalika plus anakuona wa maana, MAOANA na kuanzisha familia ILA sasa ukimuona Viola point 10 unabaki kuwaza ungekuwa na pesa, usingemuoa mwajuma ingekuwaje, baade unazinduka unamtex Mwajuma, I LOVE U BABY, NIMEKUMISS SANA,ASANTE KWA KUNIPA HESHIMA YA KUWA MUMEO!!!! Mwajuma anaona SMS anajiuliza WTF, ila anafurahi moyoni. LIFE GOES ON!!! VICE VERSA IS TRUE!!!!!