Looking for a logistics and system administration job


D

DaPilly

Senior Member
Joined
Mar 2, 2012
Messages
172
Likes
31
Points
45
D

DaPilly

Senior Member
Joined Mar 2, 2012
172 31 45
I am looking for a job specifically in logistics and system administration, I have about twelve years experience in the said areas. Any interested person or company please trace me at contacts shown on my CV.
THANK YOU VERY MUCH:israel:
DA PILLY
 

Attachments:

Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2008
Messages
29,915
Likes
15,385
Points
280
Elli

Elli

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2008
29,915 15,385 280
Da Pilly bhana jiajiri tu mwenyewe sasa, nimepitia CV yako iko vizuri tu, tafuta tu namna ya kutoka kivingine vingine
 
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined
Jul 29, 2009
Messages
16,727
Likes
801
Points
280
FirstLady1

FirstLady1

JF-Expert Member
Joined Jul 29, 2009
16,727 801 280
Kweli kuna umuhimu wa kujiajiri Jipange mdada
 
D

DaPilly

Senior Member
Joined
Mar 2, 2012
Messages
172
Likes
31
Points
45
D

DaPilly

Senior Member
Joined Mar 2, 2012
172 31 45
Kweli kuna umuhimu wa kujiajiri Jipange mdada
Thank you mdada mwenzangu
 
KIKUNGU

KIKUNGU

JF-Expert Member
Joined
Nov 24, 2011
Messages
853
Likes
12
Points
35
KIKUNGU

KIKUNGU

JF-Expert Member
Joined Nov 24, 2011
853 12 35
We DaPilly utakuwa schoolmate wangu,wa Usagara mabangi,enzi za HM Mrema,nilikutangulia miaka miwili lakini.CV yako mbona nzuri hata kujiajiri bwana, hata kufanya research pia.Hebu watumie PES on info@pes.co.tz naona kuna nafasi moja ya Logistician wameitangaza muda sasa naona haijapata mtu,una-fit in sana hasa na hiyo backgound yako ya information systems.
Hebu ni-PM nikuelekeze sahemu nyingine pia
 
COURTESY

COURTESY

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2011
Messages
2,015
Likes
78
Points
145
COURTESY

COURTESY

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2011
2,015 78 145
I am looking for a job specifically in logistics and system administration, I have about twelve years experience in the said areas. Any interested person or company please trace me at contacts shown on my CV.
THANK YOU VERY MUCH:israel:
DA PILLY
CV imeenda shule,i hope utapata job soon tena seniour position
Gudluck bi dada!
 
I

Islam005

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2008
Messages
2,611
Likes
1,046
Points
280
I

Islam005

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2008
2,611 1,046 280
hata mimi nimevutiwa na hii CV hongera mummy,naomba uniambie hiyo graphic design uliyosoma south na Proj Manag-Uganda zilitumia muda gani kila moja na vipi bei zake zilikuwaje i think am interested.thank u
 
jamii01

jamii01

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2010
Messages
1,866
Likes
415
Points
180
jamii01

jamii01

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2010
1,866 415 180
Nimeogopa hiyo C.V hiko JUU ..japo naona kuna mapungufu ya uandikaji wako wa C.V kulinganisha na mfumo wa kisasa..American Style.

ALL THE BEST..
 
hekimatele

hekimatele

JF-Expert Member
Joined
May 31, 2011
Messages
9,489
Likes
280
Points
180
hekimatele

hekimatele

JF-Expert Member
Joined May 31, 2011
9,489 280 180
Pili CV yako inafaa sana kwa wewe ku consider kua consultant kwenye hii field.
You have what it takes to do it
Go ahead
 
D

DaPilly

Senior Member
Joined
Mar 2, 2012
Messages
172
Likes
31
Points
45
D

DaPilly

Senior Member
Joined Mar 2, 2012
172 31 45
hata mimi nimevutiwa na hii CV hongera mummy,naomba uniambie hiyo graphic design uliyosoma south na Proj Manag-Uganda zilitumia muda gani kila moja na vipi bei zake zilikuwaje i think am interested.thank u
My dear Hizo kozi ni wiki mbili mbili ada yake ni US D 3500 kila moja. Nililipiwa na ofisi
 
I

Islam005

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2008
Messages
2,611
Likes
1,046
Points
280
I

Islam005

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2008
2,611 1,046 280
asante dada,kazi njema
 

Forum statistics

Threads 1,250,531
Members 481,403
Posts 29,736,682