Loliondo, tarakea, mbeya, tabora

Loliondo, tarakea, mbeya, tabora

Logo

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2011
Posts
588
Reaction score
49
Jaman walikuwa wapi hawa? eti siku hizi ndo oooh nimeoteshwa jaman hawa ni wajasiriamali tu wasitumie njia ya ndoto wala Mungu! Ina maana Mungu amerudi kwenye mizizi tu? kazi kweli kweli yaani kila uponyaji mizizi! ooooh Mungu wangu wanakuabisha hawa watu eti mizizi tu ambapo wewe zaidi ni Mungu wa neno!

Karibuni wajasiriamali wapya! Aisee wananifurahisha sana maana wamewazidi hata watalaamu na wasomi! kumbe ujanja upo popote!

Karibia kila mkoa tutapata mana mzizi mmoja! Wacha ukimwi uzagae halafu washindwe kuutibu na vile wanausababisha usiogopwe!
 
Kuanzia sasa kila atakaye oteshwa na mungu wake anakatwa kichwa.Je watu wataendelea kuoteshwa?

Jibu unalo wewe na yule mimi sina jibu.
 
Kama zilivyoanza saloon, bar za sinza na yadi za magari ndivyo watakavyo zagaa
 
yaah ikishazoeleka basi watatengeneza kanisa la waoteshwaji!
 
Wajitokeze kwenye kusaidia sekta nyingine sasa, wote kwenye afya tu. Kuna Kilimo, Miundombinu, Elimu, Ujenzi, Usafirishaji nk. Wakipatikana sekta zote, then tutaweza kutimiza ndoto yetu ya Maisha Bora kwa Kila Mtanzania.
 
Kuna kitu kinaendelea TZ kutokana na huu uoteshwaji. Mkibaini hapa! Ni siri iliyofichika.
 
na huyo mkata vchwa awe ndo mm! Mh! yan ntawakata mpk wajute kuoteshw na mashetan na kumpakazia Mungu! Hz shida jaman mbna zina2peleka kubaya hv? Huyu Jk c a2letee 2 haya maisha bora ili angalau wa2 walale bla mawazo ambayo bdae yanageuka ndto?
Kuanzia sasa kila atakaye oteshwa na mungu wake anakatwa kichwa.Je watu wataendelea kuoteshwa?

Jibu unalo wewe na yule mimi sina jibu.
 
Kuna kitu kinaendelea TZ kutokana na huu uoteshwaji. Mkibaini hapa! Ni siri iliyofichika.
Hakuna siri ni DECI mpya hizi. Ulimwengu unatucheka. Watu na akili zao wanadanganywa na watu ambao hawana hata elimu ya kutosha. Watakuja akina Kibwetere (mnamkumbuka?) na nyinyi mtawafuata tu. Si mnataka mihujiza?
 
Mhhh huyu kijana wa MBEYA ndio ameniacha hoi kabisa, maana yeye amesema wazi kabisa kuwa yeye anawafuasi kichwani ambao ndio wanamuongoza kufanya kazi ya kutibia watu, na kuwa yeye hataki hata senti moja toka kwa mtu. Anasema mti anaoutumia unaitwa Albadili sheikh, na unapatikana MBOZI tu kwa nchi nzima ya Tanzania. Mhhh jamani sasa tunaenda kubaya, huyu kijana ni MSHIRIKINA 100%, na wote wanaomuamini kijana huyu ni washirikina na MOTO wa JAHANAM ni halali yao. Eee Mungu Tuepushe na majaribu haya.
 
Kama zilivyoanza saloon, bar za sinza na yadi za magari ndivyo watakavyo zagaa

Lipo tatizo la msingi kwa watanzania waliowengi nalo ni kukosa ubunifu. Mtu akianzisha biashara ya kufuga kuku, baada ya mwezi mmoja majirani zake karibu wote nao wataanza kufuga kuku bila hata kuangalia suala la soko likoje. Kila mradi ukianza tu baada ya muda mfupi kila mtu anaiga! hili ni tatizo la msingi, watu waache uvivu wa kufikiri.

Kuhusu issue ya kuoteshwa dawa kwa maoni yangu nadhani lazima liko tatizo mahali hasa miongoni mwa hao waotaji walio wengi. Haiwezekani wote wakaoteshwa wakati mmoja, katika nchi moja kwaajili ya matatizo yaleyale, wakawatoza wateja wao kiasi kilekile cha pesa! Hapana lazima liko jambo, muoteshaji wa kweli anaweza kuwa ni mmoja tu wengine huenda wanahisi kuwa wameota au wanajiotesha kwa kutaka kufanya makusanyo ya vijisenti, baada ya siku watakuwa mamilionea wetu wakiamini kuwa wajinga ndiyo waliwao.

Mungu wa kweli hateuwi manabii wake kwa mtindo mmoja na wote wakatokea katika eneo moja kwa kazi moja, haiko popote katika maandiko, hao wengine wanadandia ndoto na kutaka kuwakatisha tamaa watu ili ije kuonekana kuwa wote ni wababaishaji.

Yule mama wa Tabora nilimwona jana ktk taarifa ya habari 'akiwa kazini', kilichonishangaza nimemwona akiwa na Rozali kubwa shingoni. Hicho ni kigezo tosha cha kutilia mashaka ndoto zake kwani rozali haitokani na Mungu na wala haipo popote ndani ya Biblia Takatifu. Rozari na baadhi ya mambo mengine yaliyozoeleka katika imani ya Kikristo yameletwa na wanadamu na kuingizwa katika imani hiyo kwa baadhi ya madhehebu miaka mingi baada ya Bwana Yesu kuondoka duniani katika mwili. Matumizi rasmi ya Rozali yalianza September 24 mwaka 787 AD, mji uliokuwa ukiitwa Nicea katika nchi ya Uturuki. Mji huo siku hizi unaitwa Iznik. (angalia www.dailycatholic.org/history/7ecumen l.html)
 
Back
Top Bottom