Live Updates VPL: Yanga V Prisons, Mkapa stadium.

Tate Mkuu

JF-Expert Member
Jan 24, 2019
4,543
2,000
Yanga hii ni tamu sana. Chemistry ya wachezaji ikikaa sawa, hakika timu ya wananchi itatisha sana msimu huu. Timu iko vizuri.

Tuisila Kisinda anahitaji tu kujengewa uwezo wa kutulia na mpira, na pia kupunguza ubinafsi awapo ndani ya 18! Tanzania Prisons ni wakamiaji tu kama Mbeya City. Kuanza na sare siyo mbaya!

Bado kuna mechi nyingi zinakuja za kuipa timu yetu point 3 muhimu.
 

Tui

JF-Expert Member
Jun 2, 2018
1,010
2,000
Chupa mpya mvinyo ule ule. Tunangoja visingizio. Pamoja na kubebwa.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom