ACCOUNT FULL
JF-Expert Member
- Sep 24, 2012
- 1,995
- 389
Hapo kwenye red unajitafutia ban buuuuuure mwanachama.Ni match ya maandalizi ya msimu mpya, karibuni taifa muone vifaa vya yanga vilvyopikwa kutoka la masiah ya jangwani.
Hapo kwenye red unajitafutia ban buuuuuure mwanachama.
By the way tupo pamoja mkuu.
game linaanza saa ngapi jamani?
Mkuu ACCOUNT FULL isisite kutupa likikosi letu la leo.
Saa kumi kama sikosei, nipo uwanjani, utajuzwa mkuu
Tatu bila? umesikia kiruvya fc hao?Yanga tafadhali mtulizeni kocha wa Mtibwa maana anatangaza uteja kwa kushinda game ya mwaka jana na draw kibao!anajiona ameshakuwa mtemi wa Yanga!mtulizeni leo wale kama 3-0 hivi watulie!
Bado gemu haijaanza wakuu?
Najua leo mtibwa lazima wajifiche chini ya "kisoda"