Azam wameanzisha uhusiano na Star tv kuonyesha mechi zao. Hongera azam fc na star tv
ukitaka maendeleo ya soka njoo azam fc na ukitaka ushabiki wa soka nenda simba au yanga
....hiyo imekaa njema:- bora Azam waendelee kujitaidi pengine wanaweza wakafuta machozi watanzania kwa Soka lenye malengo.mpaka sasa ni ht azam 2 - 0 jkt ruvu
hawa lazima watie akili kwanini watu tunacheza kombe la shirikisho..
go azam go azam go azam..
simba vs yanga mpira wao unachezwa kwenye magazeti hamna chochote.miaka yote kazi kupiga domo.hamna hata huwanja ni haibu haibu klabu ya azam leo inamaendeleo.na imekuja juzitu.nilicheka sana walipo ikataza star tv.isirushe mechi zao live heti wanakosa mapato.yani hawa ni mambulula kweli.nani leo anategemea mapato ya milangoni.sasa wamebaki kuzomea azam.wivu mtupu.bg up azam.
simba vs yanga mpira wao unachezwa kwenye magazeti hamna chochote.miaka yote kazi kupiga domo.hamna hata huwanja ni haibu haibu klabu ya azam leo inamaendeleo.na imekuja juzitu.nilicheka sana walipo ikataza star tv.isirushe mechi zao live heti wanakosa mapato.yani hawa ni mambulula kweli.nani leo anategemea mapato ya milangoni.sasa wamebaki kuzomea azam.wivu mtupu.bg up azam.
kazi imeisha tunawasubiri yanga na wao wajionee azam mpya sio ile ya msimu wa kwanza..
Hala Azam FC
mpira umekwisha azam 4 jkt ruvu 0, sasa azam inaipumulia yanga uko juu
Na mke mwenzenu ameishiaje na wajelajela, au hakucheza leo?
Mtanunua mechi zooote, lkn ya Yanga hainunuliki. Jumamosi tutawadunga 2-0 gap linarudi hapo hapo