Lissu acha kutafuta huruma

Lissu acha kutafuta huruma

Rashda Zunde

JF-Expert Member
Joined
May 28, 2022
Posts
297
Reaction score
285
Naandika mimi Rashda Zunde✍️

Tupo katika Serikali ya Awamu ya Sita inayoongozwa na Rais Samia Suluhu, awamu ambayo ni tulivu, huru na demokrasia imetawala na mpaka dunia inatambua kwamba sasa Tanzania Mama anafanikisha, izidi kusonga mbele.

Rais Samia Suluhu hana shida na ni muumini wa demokrasia ndio maana aliirejesha mikutano ya hadhara iendelee akiamini kwamba wapinzani pia wanachangia yeye kutekeleza majukumu yake kama Rais wa nchi hii, Rais wa wananchi wote.

Sasa mikutano imerudishwa na kila mtu anafanya kwa kufata utaraibu unaofahamika, lakini cha ajabu ni kwamba Lissu ameanza kuturudisha sobibo, anaturudisha sehemu ambayo tulishatoka muda sana na Rais Samia alishatufuta machozi sasa tunasonga mbele.

Jana akiwa kijiji cha Ilolangulu wilaya ya Mbogwe mkoa wa Geita alikosa watu wakumsikiliza jambo lililosababisha watu wamcheke na hivyo aliamua kuhairisha mkutanao akaondoka lakini wote tunajua sababu ya kwanini watu hawakwenda (acha kutusi viongozi wa nchi, wananchi hawapendi).

Kwa kuona aibu, usiku Lissu na kundi lake wakaamua wachome gari lao la matangazo halafu wanasema ni vijana wa CCM. Ebu acheni siasa za ajabu, mnataka muonewe huruma kisa? Mnataka mturudishe sobibo kisa? Na mnasema gari limechomwa na vijana wa CCM, je, mliwaona? Walikuja wamevaa nguo za chama? walibeba kadi zao ndio mkawatambua au ni mihemko yenu tu?

Suala la kukosa watu kukusikiliza upuuzi wako ni jambo la kawaida lakini ndio utambue kwamba watu hawapendi siasa zako za hovyo, yani wewe Lissu kila ukipanda stejini ni kumtusi Rais tu huna hoja nyingine?

Sasa basi kama mnasema vijana wa CCM ndio wamewachomea gari, mtafuteni Comrade Kawaida, mwambieni vijana wake wamefanya nini, maana si mnawatambua? Lakini kama mmeropoka tu basi TANPOL wakiwachukulia hatua kwa kusema uongo na kusingizia watu bila sababu za msigi msilalamike.

Tanzania tupo salama, Lissu na wenzako acheni siasa za zamani, tayari tumeshatoka huko.

1690966556453.png

1690966571590.png
 
Naandika mimi Rashda Zunde[emoji3578]

Tupo katika Serikali ya Awamu ya Sita inayoongozwa na Rais Samia Suluhu, awamu ambayo ni tulivu, huru na demokrasia imetawala na mpaka dunia inatambua kwamba sasa Tanzania #mamaanafanikisha izidi kusonga mbele.

Rais Samia Suluhu hana shida na ni muumini wa demokrasia ndio maana aliirejesha mikutano ya hadhara iendelee akiamini kwamba wapinzani pia wanachangia yeye kutekeleza majukumu yake kama rais wa nchi hii, rais wa wananchi wote.

Sasa mikutano imerudishwa na kila mtu anafanya kwa kufata utaraibu unaofahamika, lakini cha ajabu ni kwamba Lissu ameanza kuturudisha sobibo, anaturudisha sehemu ambayo tulishatoka muda sana na Rais Samia alishatufuta machozi sasa tunasonga mbele.

Jana akiwa kijiji cha Ilolangulu wilaya ya mbogwe mkoa wa Geita alikosa watu wakumsikiliza jambo lililosababisha watu wamcheke na hivyo aliamua kuhairisha mkutanao akaondoka lakini wote tunajua sababu ya kwann watu hawakwenda( ACHA KUTUSI VIONGOZI WA NCHI, WANANCHI HAWAPENDI).

Kwa kuona aibu, usiku Lissu na kundi lake wakaamua wachome gari lao la matangazo alafu wanasema ni vijana wa CCM. Ebu acheni siasa za ajabu, mnataka muonewe huruma kisa? Mnataka mturudishe sobibo kisa? Na mnasema gari limechomwa na vijana wa CCM, je mliwaona? walikuja wamevaa nguo za chama? walibeba kadi zao ndo mkawatambua? Au ni mihemko yenu tu.

Suala la kukosa watu kukusikiliza upuuzi wako ni jambo la kawaida lakini ndo utambue kwamba watu hawapendi siasa zako za hovyo, yani wewe Lissu kila ukipanda stejini ni kumtusi rais tu huna hoja nyingine?

Sasa basi kama mnasema vijana wa CCM ndo wamewachomea gari mtafuteni @ComradeKawaida mwambieni vijana wake wamefanya nini maana si mnawatambua? lakini kama mmeropoka tu basi @tanpol wakiwachukulia hatua kwa kusema uongo na kusingizia watu bila sababu za msigi msilalamike.

TANZANIA TUPO SALAMA, LISSU NA WENZAKO ACHENI SIASA ZA ZAMANI, TAYARI TUMESHATOKA HUKO.
View attachment 2706054
View attachment 2706055
NAONA UNA HAHA muda wote kwenye mitandao MARA TWITTER mara JF nenda na FB unampikia Mumeo saa ngapi?
 
Naandika mimi Rashda Zunde[emoji3578]

Tupo katika Serikali ya Awamu ya Sita inayoongozwa na Rais Samia Suluhu, awamu ambayo ni tulivu, huru na demokrasia imetawala na mpaka dunia inatambua kwamba sasa Tanzania #mamaanafanikisha izidi kusonga mbele.

Rais Samia Suluhu hana shida na ni muumini wa demokrasia ndio maana aliirejesha mikutano ya hadhara iendelee akiamini kwamba wapinzani pia wanachangia yeye kutekeleza majukumu yake kama rais wa nchi hii, rais wa wananchi wote.

Sasa mikutano imerudishwa na kila mtu anafanya kwa kufata utaraibu unaofahamika, lakini cha ajabu ni kwamba Lissu ameanza kuturudisha sobibo, anaturudisha sehemu ambayo tulishatoka muda sana na Rais Samia alishatufuta machozi sasa tunasonga mbele.

Jana akiwa kijiji cha Ilolangulu wilaya ya mbogwe mkoa wa Geita alikosa watu wakumsikiliza jambo lililosababisha watu wamcheke na hivyo aliamua kuhairisha mkutanao akaondoka lakini wote tunajua sababu ya kwann watu hawakwenda( ACHA KUTUSI VIONGOZI WA NCHI, WANANCHI HAWAPENDI).

Kwa kuona aibu, usiku Lissu na kundi lake wakaamua wachome gari lao la matangazo alafu wanasema ni vijana wa CCM. Ebu acheni siasa za ajabu, mnataka muonewe huruma kisa? Mnataka mturudishe sobibo kisa? Na mnasema gari limechomwa na vijana wa CCM, je mliwaona? walikuja wamevaa nguo za chama? walibeba kadi zao ndo mkawatambua? Au ni mihemko yenu tu.

Suala la kukosa watu kukusikiliza upuuzi wako ni jambo la kawaida lakini ndo utambue kwamba watu hawapendi siasa zako za hovyo, yani wewe Lissu kila ukipanda stejini ni kumtusi rais tu huna hoja nyingine?

Sasa basi kama mnasema vijana wa CCM ndo wamewachomea gari mtafuteni @ComradeKawaida mwambieni vijana wake wamefanya nini maana si mnawatambua? lakini kama mmeropoka tu basi @tanpol wakiwachukulia hatua kwa kusema uongo na kusingizia watu bila sababu za msigi msilalamike.

TANZANIA TUPO SALAMA, LISSU NA WENZAKO ACHENI SIASA ZA ZAMANI, TAYARI TUMESHATOKA HUKO.
View attachment 2706054
View attachment 2706055

Unapigana na Chadema [emoji115][emoji115]
 
Naandika mimi Rashda Zunde✍️

Tupo katika Serikali ya Awamu ya Sita inayoongozwa na Rais Samia Suluhu, awamu ambayo ni tulivu, huru na demokrasia imetawala na mpaka dunia inatambua kwamba sasa Tanzania Mama anafanikisha, izidi kusonga mbele.

Rais Samia Suluhu hana shida na ni muumini wa demokrasia ndio maana aliirejesha mikutano ya hadhara iendelee akiamini kwamba wapinzani pia wanachangia yeye kutekeleza majukumu yake kama Rais wa nchi hii, Rais wa wananchi wote.

Sasa mikutano imerudishwa na kila mtu anafanya kwa kufata utaraibu unaofahamika, lakini cha ajabu ni kwamba Lissu ameanza kuturudisha sobibo, anaturudisha sehemu ambayo tulishatoka muda sana na Rais Samia alishatufuta machozi sasa tunasonga mbele.

Jana akiwa kijiji cha Ilolangulu wilaya ya Mbogwe mkoa wa Geita alikosa watu wakumsikiliza jambo lililosababisha watu wamcheke na hivyo aliamua kuhairisha mkutanao akaondoka lakini wote tunajua sababu ya kwanini watu hawakwenda (acha kutusi viongozi wa nchi, wananchi hawapendi).

Kwa kuona aibu, usiku Lissu na kundi lake wakaamua wachome gari lao la matangazo halafu wanasema ni vijana wa CCM. Ebu acheni siasa za ajabu, mnataka muonewe huruma kisa? Mnataka mturudishe sobibo kisa? Na mnasema gari limechomwa na vijana wa CCM, je, mliwaona? Walikuja wamevaa nguo za chama? walibeba kadi zao ndio mkawatambua au ni mihemko yenu tu?

Suala la kukosa watu kukusikiliza upuuzi wako ni jambo la kawaida lakini ndio utambue kwamba watu hawapendi siasa zako za hovyo, yani wewe Lissu kila ukipanda stejini ni kumtusi Rais tu huna hoja nyingine?

Sasa basi kama mnasema vijana wa CCM ndio wamewachomea gari, mtafuteni Comrade Kawaida, mwambieni vijana wake wamefanya nini, maana si mnawatambua? Lakini kama mmeropoka tu basi TANPOL wakiwachukulia hatua kwa kusema uongo na kusingizia watu bila sababu za msigi msilalamike.

Tanzania tupo salama, Lissu na wenzako acheni siasa za zamani, tayari tumeshatoka huko.

View attachment 2706054
View attachment 2706055
Mehama mjadala sio,nataka kuelimishwa mkataba wa bandari, nataka unielimishwe uzuri wa mktaba wa bandari kifungu kwa kifungu achana na taarabu.
 
Naandika mimi Rashda Zunde✍️

Tupo katika Serikali ya Awamu ya Sita inayoongozwa na Rais Samia Suluhu, awamu ambayo ni tulivu, huru na demokrasia imetawala na mpaka dunia inatambua kwamba sasa Tanzania Mama anafanikisha, izidi kusonga mbele.

Rais Samia Suluhu hana shida na ni muumini wa demokrasia ndio maana aliirejesha mikutano ya hadhara iendelee akiamini kwamba wapinzani pia wanachangia yeye kutekeleza majukumu yake kama Rais wa nchi hii, Rais wa wananchi wote.

Sasa mikutano imerudishwa na kila mtu anafanya kwa kufata utaraibu unaofahamika, lakini cha ajabu ni kwamba Lissu ameanza kuturudisha sobibo, anaturudisha sehemu ambayo tulishatoka muda sana na Rais Samia alishatufuta machozi sasa tunasonga mbele.

Jana akiwa kijiji cha Ilolangulu wilaya ya Mbogwe mkoa wa Geita alikosa watu wakumsikiliza jambo lililosababisha watu wamcheke na hivyo aliamua kuhairisha mkutanao akaondoka lakini wote tunajua sababu ya kwanini watu hawakwenda (acha kutusi viongozi wa nchi, wananchi hawapendi).

Kwa kuona aibu, usiku Lissu na kundi lake wakaamua wachome gari lao la matangazo halafu wanasema ni vijana wa CCM. Ebu acheni siasa za ajabu, mnataka muonewe huruma kisa? Mnataka mturudishe sobibo kisa? Na mnasema gari limechomwa na vijana wa CCM, je, mliwaona? Walikuja wamevaa nguo za chama? walibeba kadi zao ndio mkawatambua au ni mihemko yenu tu?

Suala la kukosa watu kukusikiliza upuuzi wako ni jambo la kawaida lakini ndio utambue kwamba watu hawapendi siasa zako za hovyo, yani wewe Lissu kila ukipanda stejini ni kumtusi Rais tu huna hoja nyingine?

Sasa basi kama mnasema vijana wa CCM ndio wamewachomea gari, mtafuteni Comrade Kawaida, mwambieni vijana wake wamefanya nini, maana si mnawatambua? Lakini kama mmeropoka tu basi TANPOL wakiwachukulia hatua kwa kusema uongo na kusingizia watu bila sababu za msigi msilalamike.

Tanzania tupo salama, Lissu na wenzako acheni siasa za zamani, tayari tumeshatoka huko.

View attachment 2706054
View attachment 2706055
anachokitaka atakipata mwacheni.
 
Naandika mimi Rashda Zunde[emoji3578]

Tupo katika Serikali ya Awamu ya Sita inayoongozwa na Rais Samia Suluhu, awamu ambayo ni tulivu, huru na demokrasia imetawala na mpaka dunia inatambua kwamba sasa Tanzania Mama anafanikisha, izidi kusonga mbele.

Rais Samia Suluhu hana shida na ni muumini wa demokrasia ndio maana aliirejesha mikutano ya hadhara iendelee akiamini kwamba wapinzani pia wanachangia yeye kutekeleza majukumu yake kama Rais wa nchi hii, Rais wa wananchi wote.

Sasa mikutano imerudishwa na kila mtu anafanya kwa kufata utaraibu unaofahamika, lakini cha ajabu ni kwamba Lissu ameanza kuturudisha sobibo, anaturudisha sehemu ambayo tulishatoka muda sana na Rais Samia alishatufuta machozi sasa tunasonga mbele.

Jana akiwa kijiji cha Ilolangulu wilaya ya Mbogwe mkoa wa Geita alikosa watu wakumsikiliza jambo lililosababisha watu wamcheke na hivyo aliamua kuhairisha mkutanao akaondoka lakini wote tunajua sababu ya kwanini watu hawakwenda (acha kutusi viongozi wa nchi, wananchi hawapendi).

Kwa kuona aibu, usiku Lissu na kundi lake wakaamua wachome gari lao la matangazo halafu wanasema ni vijana wa CCM. Ebu acheni siasa za ajabu, mnataka muonewe huruma kisa? Mnataka mturudishe sobibo kisa? Na mnasema gari limechomwa na vijana wa CCM, je, mliwaona? Walikuja wamevaa nguo za chama? walibeba kadi zao ndio mkawatambua au ni mihemko yenu tu?

Suala la kukosa watu kukusikiliza upuuzi wako ni jambo la kawaida lakini ndio utambue kwamba watu hawapendi siasa zako za hovyo, yani wewe Lissu kila ukipanda stejini ni kumtusi Rais tu huna hoja nyingine?

Sasa basi kama mnasema vijana wa CCM ndio wamewachomea gari, mtafuteni Comrade Kawaida, mwambieni vijana wake wamefanya nini, maana si mnawatambua? Lakini kama mmeropoka tu basi TANPOL wakiwachukulia hatua kwa kusema uongo na kusingizia watu bila sababu za msigi msilalamike.

Tanzania tupo salama, Lissu na wenzako acheni siasa za zamani, tayari tumeshatoka huko.

View attachment 2706054
View attachment 2706055
Hoja ya Kipuuzi kama hii peleka Kwa wapuuzi wenzio. Wakati Mwenyekiti wa UV CCM Chato anatishia Lissu asiende Chato juzi na usiku gari limechomwa ulisema Ile ni demokrasia?
 
Naandika mimi Rashda Zunde✍️

Tupo katika Serikali ya Awamu ya Sita inayoongozwa na Rais Samia Suluhu, awamu ambayo ni tulivu, huru na demokrasia imetawala na mpaka dunia inatambua kwamba sasa Tanzania Mama anafanikisha, izidi kusonga mbele.

Rais Samia Suluhu hana shida na ni muumini wa demokrasia ndio maana aliirejesha mikutano ya hadhara iendelee akiamini kwamba wapinzani pia wanachangia yeye kutekeleza majukumu yake kama Rais wa nchi hii, Rais wa wananchi wote.

Sasa mikutano imerudishwa na kila mtu anafanya kwa kufata utaraibu unaofahamika, lakini cha ajabu ni kwamba Lissu ameanza kuturudisha sobibo, anaturudisha sehemu ambayo tulishatoka muda sana na Rais Samia alishatufuta machozi sasa tunasonga mbele.

Jana akiwa kijiji cha Ilolangulu wilaya ya Mbogwe mkoa wa Geita alikosa watu wakumsikiliza jambo lililosababisha watu wamcheke na hivyo aliamua kuhairisha mkutanao akaondoka lakini wote tunajua sababu ya kwanini watu hawakwenda (acha kutusi viongozi wa nchi, wananchi hawapendi).

Kwa kuona aibu, usiku Lissu na kundi lake wakaamua wachome gari lao la matangazo halafu wanasema ni vijana wa CCM. Ebu acheni siasa za ajabu, mnataka muonewe huruma kisa? Mnataka mturudishe sobibo kisa? Na mnasema gari limechomwa na vijana wa CCM, je, mliwaona? Walikuja wamevaa nguo za chama? walibeba kadi zao ndio mkawatambua au ni mihemko yenu tu?

Suala la kukosa watu kukusikiliza upuuzi wako ni jambo la kawaida lakini ndio utambue kwamba watu hawapendi siasa zako za hovyo, yani wewe Lissu kila ukipanda stejini ni kumtusi Rais tu huna hoja nyingine?

Sasa basi kama mnasema vijana wa CCM ndio wamewachomea gari, mtafuteni Comrade Kawaida, mwambieni vijana wake wamefanya nini, maana si mnawatambua? Lakini kama mmeropoka tu basi TANPOL wakiwachukulia hatua kwa kusema uongo na kusingizia watu bila sababu za msigi msilalamike.

Tanzania tupo salama, Lissu na wenzako acheni siasa za zamani, tayari tumeshatoka huko.

View attachment 2706054
View attachment 2706055
Kwa wenye akili thabiti na uelewa makini wanajua kua LISSU amesha wa outclass kuanzia bungeni mpaka kweny mikutano!!
 
Naandika mimi Rashda Zunde[emoji3578]

Tupo katika Serikali ya Awamu ya Sita inayoongozwa na Rais Samia Suluhu, awamu ambayo ni tulivu, huru na demokrasia imetawala na mpaka dunia inatambua kwamba sasa Tanzania Mama anafanikisha, izidi kusonga mbele.

Rais Samia Suluhu hana shida na ni muumini wa demokrasia ndio maana aliirejesha mikutano ya hadhara iendelee akiamini kwamba wapinzani pia wanachangia yeye kutekeleza majukumu yake kama Rais wa nchi hii, Rais wa wananchi wote.

Sasa mikutano imerudishwa na kila mtu anafanya kwa kufata utaraibu unaofahamika, lakini cha ajabu ni kwamba Lissu ameanza kuturudisha sobibo, anaturudisha sehemu ambayo tulishatoka muda sana na Rais Samia alishatufuta machozi sasa tunasonga mbele.

Jana akiwa kijiji cha Ilolangulu wilaya ya Mbogwe mkoa wa Geita alikosa watu wakumsikiliza jambo lililosababisha watu wamcheke na hivyo aliamua kuhairisha mkutanao akaondoka lakini wote tunajua sababu ya kwanini watu hawakwenda (acha kutusi viongozi wa nchi, wananchi hawapendi).

Kwa kuona aibu, usiku Lissu na kundi lake wakaamua wachome gari lao la matangazo halafu wanasema ni vijana wa CCM. Ebu acheni siasa za ajabu, mnataka muonewe huruma kisa? Mnataka mturudishe sobibo kisa? Na mnasema gari limechomwa na vijana wa CCM, je, mliwaona? Walikuja wamevaa nguo za chama? walibeba kadi zao ndio mkawatambua au ni mihemko yenu tu?

Suala la kukosa watu kukusikiliza upuuzi wako ni jambo la kawaida lakini ndio utambue kwamba watu hawapendi siasa zako za hovyo, yani wewe Lissu kila ukipanda stejini ni kumtusi Rais tu huna hoja nyingine?

Sasa basi kama mnasema vijana wa CCM ndio wamewachomea gari, mtafuteni Comrade Kawaida, mwambieni vijana wake wamefanya nini, maana si mnawatambua? Lakini kama mmeropoka tu basi TANPOL wakiwachukulia hatua kwa kusema uongo na kusingizia watu bila sababu za msigi msilalamike.

Tanzania tupo salama, Lissu na wenzako acheni siasa za zamani, tayari tumeshatoka huko.

View attachment 2706054
View attachment 2706055
Hivi Samia ni nani hasa asikosolewe?Kwa lipi hasa?Mtu mwenyewe hata uwezo wa kuongoza hana, hana sifa za urais kile kiti kinampwaya walikosolewa kina Magu,mkapa na Jk seuze yeye?

Kwani kaliletea taifa maajabu gani hasa?Kaleta chepi cha maana hataa asikosolewe?

Kusaini mikataba ya hovyo tu na kuuza rasilimali za Tanganyika huku akitafuta huruma ya umama na uzanzibar ndo tutamuacha?

Moto kajiwashia mwenyewe, anacheza na rasilimali za Tanganyika halafu anataka tumchekee tu, hilo haliwezekani na halitowezekana

Mpeni taarifa kabisa na wachawa wake fikisheni huu ujumbe "Moto tuliomuwashia mtangulizi wake na yeye tutamuwashia huo huo akiendelea kucheza na rasilimali za Watanganyika"....

Hakuna la maana kafanya hadi sasa watu wamemchoka vibaya mno, hana sifa za urais, hana hata "swagg" za urais yupo yupo tu kazi ni kuzurura tu kwenda Oman na Uarabuni, chezea vyote sio kucheza na rasilimali za Tanganyika, kachezee za Wanzanzibar wenzio

Na hili la bandari hautoweza kututoa nje ya reli!!Natamani hata umalize hicho kiporo chako cha urithi ulichoachiwa na mwendazake hata leo

Mwambieni huyo mama enu kuwa hana uwezo hata wa kuongoza kijijini kwao!!Urais umempwaya hawezi kitu

Magufuli tulimuwashia moto hatukujali ukatoliki wake, kikwete tulimuwashia moto hatukujali uislam wake, sasa wewe jifiche kwenye umama,na uzanzibar wako ili tukuonee huruma hakika hatutokuonea haya ukifanya mambo ya kuuza Tanganyika yetu

Moto ndo umeanza hatutokubakisha hata nusu!!
 
Naandika mimi Rashda Zunde✍️

Tupo katika Serikali ya Awamu ya Sita inayoongozwa na Rais Samia Suluhu, awamu ambayo ni tulivu, huru na demokrasia imetawala na mpaka dunia inatambua kwamba sasa Tanzania Mama anafanikisha, izidi kusonga mbele.

Rais Samia Suluhu hana shida na ni muumini wa demokrasia ndio maana aliirejesha mikutano ya hadhara iendelee akiamini kwamba wapinzani pia wanachangia yeye kutekeleza majukumu yake kama Rais wa nchi hii, Rais wa wananchi wote.

Sasa mikutano imerudishwa na kila mtu anafanya kwa kufata utaraibu unaofahamika, lakini cha ajabu ni kwamba Lissu ameanza kuturudisha sobibo, anaturudisha sehemu ambayo tulishatoka muda sana na Rais Samia alishatufuta machozi sasa tunasonga mbele.

Jana akiwa kijiji cha Ilolangulu wilaya ya Mbogwe mkoa wa Geita alikosa watu wakumsikiliza jambo lililosababisha watu wamcheke na hivyo aliamua kuhairisha mkutanao akaondoka lakini wote tunajua sababu ya kwanini watu hawakwenda (acha kutusi viongozi wa nchi, wananchi hawapendi).

Kwa kuona aibu, usiku Lissu na kundi lake wakaamua wachome gari lao la matangazo halafu wanasema ni vijana wa CCM. Ebu acheni siasa za ajabu, mnataka muonewe huruma kisa? Mnataka mturudishe sobibo kisa? Na mnasema gari limechomwa na vijana wa CCM, je, mliwaona? Walikuja wamevaa nguo za chama? walibeba kadi zao ndio mkawatambua au ni mihemko yenu tu?

Suala la kukosa watu kukusikiliza upuuzi wako ni jambo la kawaida lakini ndio utambue kwamba watu hawapendi siasa zako za hovyo, yani wewe Lissu kila ukipanda stejini ni kumtusi Rais tu huna hoja nyingine?

Sasa basi kama mnasema vijana wa CCM ndio wamewachomea gari, mtafuteni Comrade Kawaida, mwambieni vijana wake wamefanya nini, maana si mnawatambua? Lakini kama mmeropoka tu basi TANPOL wakiwachukulia hatua kwa kusema uongo na kusingizia watu bila sababu za msigi msilalamike.

Tanzania tupo salama, Lissu na wenzako acheni siasa za zamani, tayari tumeshatoka huko.

View attachment 2706054
View attachment 2706055
Ukishakua Hamasa na Chipukizi ndiyo akili zinazidi kupata Ukungu.
Lissu siyo size yako, wewe subiri Mange uliye mtibua aje akumalizie.
Kama unavyotunga hadithi zako hapa na yeye kakusanya mafaili yako anasubiria the right time.
Kwa sasa furahia maana yajayo utafurahikwa
 
Naandika mimi Rashda Zunde✍️

Tupo katika Serikali ya Awamu ya Sita inayoongozwa na Rais Samia Suluhu, awamu ambayo ni tulivu, huru na demokrasia imetawala na mpaka dunia inatambua kwamba sasa Tanzania Mama anafanikisha, izidi kusonga mbele.

Rais Samia Suluhu hana shida na ni muumini wa demokrasia ndio maana aliirejesha mikutano ya hadhara iendelee akiamini kwamba wapinzani pia wanachangia yeye kutekeleza majukumu yake kama Rais wa nchi hii, Rais wa wananchi wote.

Sasa mikutano imerudishwa na kila mtu anafanya kwa kufata utaraibu unaofahamika, lakini cha ajabu ni kwamba Lissu ameanza kuturudisha sobibo, anaturudisha sehemu ambayo tulishatoka muda sana na Rais Samia alishatufuta machozi sasa tunasonga mbele.

Jana akiwa kijiji cha Ilolangulu wilaya ya Mbogwe mkoa wa Geita alikosa watu wakumsikiliza jambo lililosababisha watu wamcheke na hivyo aliamua kuhairisha mkutanao akaondoka lakini wote tunajua sababu ya kwanini watu hawakwenda (acha kutusi viongozi wa nchi, wananchi hawapendi).

Kwa kuona aibu, usiku Lissu na kundi lake wakaamua wachome gari lao la matangazo halafu wanasema ni vijana wa CCM. Ebu acheni siasa za ajabu, mnataka muonewe huruma kisa? Mnataka mturudishe sobibo kisa? Na mnasema gari limechomwa na vijana wa CCM, je, mliwaona? Walikuja wamevaa nguo za chama? walibeba kadi zao ndio mkawatambua au ni mihemko yenu tu?

Suala la kukosa watu kukusikiliza upuuzi wako ni jambo la kawaida lakini ndio utambue kwamba watu hawapendi siasa zako za hovyo, yani wewe Lissu kila ukipanda stejini ni kumtusi Rais tu huna hoja nyingine?

Sasa basi kama mnasema vijana wa CCM ndio wamewachomea gari, mtafuteni Comrade Kawaida, mwambieni vijana wake wamefanya nini, maana si mnawatambua? Lakini kama mmeropoka tu basi TANPOL wakiwachukulia hatua kwa kusema uongo na kusingizia watu bila sababu za msigi msilalamike.

Tanzania tupo salama, Lissu na wenzako acheni siasa za zamani, tayari tumeshatoka huko.

View attachment 2706054
View attachment 2706055
kwa akili hizi bora bandari ziuzwe tu
 
Naandika mimi Rashda Zunde✍️

Tupo katika Serikali ya Awamu ya Sita inayoongozwa na Rais Samia Suluhu, awamu ambayo ni tulivu, huru na demokrasia imetawala na mpaka dunia inatambua kwamba sasa Tanzania Mama anafanikisha, izidi kusonga mbele.

Rais Samia Suluhu hana shida na ni muumini wa demokrasia ndio maana aliirejesha mikutano ya hadhara iendelee akiamini kwamba wapinzani pia wanachangia yeye kutekeleza majukumu yake kama Rais wa nchi hii, Rais wa wananchi wote.

Sasa mikutano imerudishwa na kila mtu anafanya kwa kufata utaraibu unaofahamika, lakini cha ajabu ni kwamba Lissu ameanza kuturudisha sobibo, anaturudisha sehemu ambayo tulishatoka muda sana na Rais Samia alishatufuta machozi sasa tunasonga mbele.

Jana akiwa kijiji cha Ilolangulu wilaya ya Mbogwe mkoa wa Geita alikosa watu wakumsikiliza jambo lililosababisha watu wamcheke na hivyo aliamua kuhairisha mkutanao akaondoka lakini wote tunajua sababu ya kwanini watu hawakwenda (acha kutusi viongozi wa nchi, wananchi hawapendi).

Kwa kuona aibu, usiku Lissu na kundi lake wakaamua wachome gari lao la matangazo halafu wanasema ni vijana wa CCM. Ebu acheni siasa za ajabu, mnataka muonewe huruma kisa? Mnataka mturudishe sobibo kisa? Na mnasema gari limechomwa na vijana wa CCM, je, mliwaona? Walikuja wamevaa nguo za chama? walibeba kadi zao ndio mkawatambua au ni mihemko yenu tu?

Suala la kukosa watu kukusikiliza upuuzi wako ni jambo la kawaida lakini ndio utambue kwamba watu hawapendi siasa zako za hovyo, yani wewe Lissu kila ukipanda stejini ni kumtusi Rais tu huna hoja nyingine?

Sasa basi kama mnasema vijana wa CCM ndio wamewachomea gari, mtafuteni Comrade Kawaida, mwambieni vijana wake wamefanya nini, maana si mnawatambua? Lakini kama mmeropoka tu basi TANPOL wakiwachukulia hatua kwa kusema uongo na kusingizia watu bila sababu za msigi msilalamike.

Tanzania tupo salama, Lissu na wenzako acheni siasa za zamani, tayari tumeshatoka huko.

View attachment 2706054
View attachment 2706055
Tufike mahali watanzania tuwe na akili japo kidogo, Lissu anapigania nchi hii isiuzwe sio anatafuta huruma, kama ni kuumizwa alishaumizwa na kupata ulemavu na hatafuti upendeleo wowote serikalini bali anatupigania sote au wewe unaona poa tu kwa bandari zetu kuuzwa!!
 
Naandika mimi Rashda Zunde[emoji3578]

Tupo katika Serikali ya Awamu ya Sita inayoongozwa na Rais Samia Suluhu, awamu ambayo ni tulivu, huru na demokrasia imetawala na mpaka dunia inatambua kwamba sasa Tanzania Mama anafanikisha, izidi kusonga mbele.

Rais Samia Suluhu hana shida na ni muumini wa demokrasia ndio maana aliirejesha mikutano ya hadhara iendelee akiamini kwamba wapinzani pia wanachangia yeye kutekeleza majukumu yake kama Rais wa nchi hii, Rais wa wananchi wote.

Sasa mikutano imerudishwa na kila mtu anafanya kwa kufata utaraibu unaofahamika, lakini cha ajabu ni kwamba Lissu ameanza kuturudisha sobibo, anaturudisha sehemu ambayo tulishatoka muda sana na Rais Samia alishatufuta machozi sasa tunasonga mbele.

Jana akiwa kijiji cha Ilolangulu wilaya ya Mbogwe mkoa wa Geita alikosa watu wakumsikiliza jambo lililosababisha watu wamcheke na hivyo aliamua kuhairisha mkutanao akaondoka lakini wote tunajua sababu ya kwanini watu hawakwenda (acha kutusi viongozi wa nchi, wananchi hawapendi).

Kwa kuona aibu, usiku Lissu na kundi lake wakaamua wachome gari lao la matangazo halafu wanasema ni vijana wa CCM. Ebu acheni siasa za ajabu, mnataka muonewe huruma kisa? Mnataka mturudishe sobibo kisa? Na mnasema gari limechomwa na vijana wa CCM, je, mliwaona? Walikuja wamevaa nguo za chama? walibeba kadi zao ndio mkawatambua au ni mihemko yenu tu?

Suala la kukosa watu kukusikiliza upuuzi wako ni jambo la kawaida lakini ndio utambue kwamba watu hawapendi siasa zako za hovyo, yani wewe Lissu kila ukipanda stejini ni kumtusi Rais tu huna hoja nyingine?

Sasa basi kama mnasema vijana wa CCM ndio wamewachomea gari, mtafuteni Comrade Kawaida, mwambieni vijana wake wamefanya nini, maana si mnawatambua? Lakini kama mmeropoka tu basi TANPOL wakiwachukulia hatua kwa kusema uongo na kusingizia watu bila sababu za msigi msilalamike.

Tanzania tupo salama, Lissu na wenzako acheni siasa za zamani, tayari tumeshatoka huko.

View attachment 2706054
View attachment 2706055
Wewe, Wasira, Waitara mna tofauti gani? Siasa za kusifia huku ufisadi wa kugawa bandari zota za Tanganyika na kuacha za Zanzibar ndio unazitaka?
 
Back
Top Bottom