Lips kukauka na kutoa magamba


Mtuflani

Mtuflani

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2010
Messages
323
Likes
2
Points
35
Mtuflani

Mtuflani

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2010
323 2 35
Habari Wadau. Nna tatzo toka nmezaliwa lips zangu zinakauka na kutoa magamba hivyo inabidi niyatoe kwa kukwangua na mkono au kung'ata lips. Je kuna dawa ya kutibu hii kitu coz inanikera kwa kweli.
 
P

Prince Hope

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2012
Messages
2,162
Likes
57
Points
145
P

Prince Hope

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2012
2,162 57 145
Una upungufu wa vitamini C, kula matunda kwa wingi!
 
S

saxogade

Member
Joined
Jan 12, 2013
Messages
18
Likes
1
Points
0
S

saxogade

Member
Joined Jan 12, 2013
18 1 0
machungwa ni dawa kwako pia maji mengi husaidia usisahau maziwa
lakini matunda ndio dawa bora
 
Kichwa Ngumu

Kichwa Ngumu

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2010
Messages
1,732
Likes
39
Points
145
Kichwa Ngumu

Kichwa Ngumu

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2010
1,732 39 145
I Have The Same Tatizo. Asanten Kwa Ushauri
 
Anne Maria

Anne Maria

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2012
Messages
404
Likes
0
Points
33
Anne Maria

Anne Maria

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2012
404 0 33
Pole kwa tatizo... Kama mdau mmoja alivyopendekeza inawezekana ikawa ni upungufu si tu vitamin C bali inaweza ikawa vitamins kadhaa na madini.. Ukipata multivitamins na mineral supplements itasaidia.. Pia uwe unatumia lip bam kila wakati ili kuzuia kukauka na kutoka magamba
 
O

Offline User

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2010
Messages
3,853
Likes
1,564
Points
280
O

Offline User

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2010
3,853 1,564 280
Tafuta mpenzi mpige mabusu ya ukweli! Hiyo inatokana na ukosefu wa mate ya upande wa pili!
 
Mtuflani

Mtuflani

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2010
Messages
323
Likes
2
Points
35
Mtuflani

Mtuflani

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2010
323 2 35
Pole kwa tatizo... Kama mdau mmoja alivyopendekeza inawezekana ikawa ni upungufu si tu vitamin C bali inaweza ikawa vitamins kadhaa na madini.. Ukipata multivitamins na mineral supplements itasaidia.. Pia uwe unatumia lip bam kila wakati ili kuzuia kukauka na kutoka magamba
Ahsante. Hizo multivitamins na mineral supplements naweza zpataje ?
 
Fadhili Paulo

Fadhili Paulo

Verified User
Joined
Sep 1, 2011
Messages
3,237
Likes
84
Points
135
Fadhili Paulo

Fadhili Paulo

Verified User
Joined Sep 1, 2011
3,237 84 135
Ahsante. Hizo multivitamins na mineral supplements naweza zpataje ?
Nenda pharmacy zinapatikana bila tatizo, kumbuka kunywa maji ya kutosha kila siku, glasi 8 mpaka lita 3 na nusu.
 
REX

REX

JF-Expert Member
Joined
Mar 24, 2012
Messages
329
Likes
2
Points
35
REX

REX

JF-Expert Member
Joined Mar 24, 2012
329 2 35
Ahsante. Hizo multivitamins na mineral supplements naweza zpataje ?
Tuna brands za vitamin c ni nzuri kuliko zote zilizopo sokoni saiv zinaitwa absorbent c, zina mchanganyiko wa oat bran inayofacilitate absorption ya vitamin c ina vidonge 100 inauzwa 28,0000. Pia tafuta lip balm inasaidia sana kwa tatizo lako niliyo nayo inauzwa elf 7 ni kiwango cha kimataifa na itakusaidia. Ukihitaji ntafute 07 (52) 15 720276 kwa voda na tigo Thanks.
 
Mtuflani

Mtuflani

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2010
Messages
323
Likes
2
Points
35
Mtuflani

Mtuflani

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2010
323 2 35
Tuna brands za vitamin c ni nzuri kuliko zote zilizopo sokoni saiv zinaitwa absorbent c, zina mchanganyiko wa oat bran inayofacilitate absorption ya vitamin c ina vidonge 100 inauzwa 28,0000. Pia tafuta lip balm inasaidia sana kwa tatizo lako niliyo nayo inauzwa elf 7 ni kiwango cha kimataifa na itakusaidia. Ukihitaji ntafute 07 (52) 15 720276 kwa voda na tigo Thanks.
Ahsante sana. Hiyo lip bam ikoje sio ya kike kweli ? BTW nitatakiwa kumeza hizo vitamins kwa mda gani ?
 
C

Chibolo

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
3,273
Likes
1,779
Points
280
Age
38
C

Chibolo

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
3,273 1,779 280
jaribu kumuona dr.unaweza ukute ni fungus.
 
Anne Maria

Anne Maria

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2012
Messages
404
Likes
0
Points
33
Anne Maria

Anne Maria

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2012
404 0 33
Ahsante. Hizo multivitamins na mineral supplements naweza zpataje ?
Pitia pharmacy kama Care pharmacy karibia na best bite au Platnum pharmacy opposite na shoppers plaza...Kuna wafamasia watakusaidia
 
Lady.A

Lady.A

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2013
Messages
383
Likes
20
Points
35
Lady.A

Lady.A

JF-Expert Member
Joined Dec 13, 2013
383 20 35
Tafuta mpenzi mpige mabusu ya ukweli! Hiyo inatokana na ukosefu wa mate ya upande wa pili!
uhuhuhuhu!!!!! sijui watu wengine akili yao inafikiriaje! yaan out of topic!
 

Forum statistics

Threads 1,215,048
Members 463,005
Posts 28,533,532