Linux Expert anahitajika sana

Linux Expert anahitajika sana

A JUSTMAN

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2012
Posts
439
Reaction score
555
Mtaalamu wa kutumia Linux computer Operating system anahitajika.Awe anaujuzi wa Unix family hasa Linux zaidi.Pia awe vizuri katika useful tools za Linux. Apply kupitia aldasoah@gmail.com. Vigezo na Masharti kuzingatiwa.
 
Halafu aseme atamuachaje?

Hiyo ni parttime job wakuu, pia haina masharti yale magumu ya lazima kuhudhuria kila siku. Na kuhusu malipo ni makubaliano kama mkataba wa hiyo kazi utakavopangwa na kuridhiwa na pande zote husika. Niandikieni via aldasoah@gmail.com.
 
Back
Top Bottom