Lini tutaacha kuwatumia hawa kisiasa? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Lini tutaacha kuwatumia hawa kisiasa?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Bishop Hiluka, Jun 6, 2012.

  1. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #1
    Jun 6, 2012
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 3,818
    Likes Received: 1,052
    Trophy Points: 280
    4.jpg Wakereketwa waliojitokeza wakati msafara wa Katibu wa NEC, Itikadi na Uenezi CCM, Nape Nnauye, ulipokuwa ukipita katika kijiji cha Mlangali, Wilayani Ludewa mkoani Njombe mwishoni mwa wiki, akiwa katika ziara ya kuimarisha uhai wa Chama na kukagua miradi ya maendeleo mkoani humo. Hapa wakionesha alama ya dole...
     
  2. N

    Ndakilawe JF-Expert Member

    #2
    Jun 6, 2012
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 3,956
    Likes Received: 1,371
    Trophy Points: 280
    hatari sana1
     
  3. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #3
    Jun 6, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,812
    Likes Received: 796
    Trophy Points: 280
    Watoto hao ni CDMA
     
Loading...