LINI RAIS ATAFANYA ZIARA NJE? who can guess


Bongolander

Bongolander

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2007
Messages
4,882
Likes
61
Points
135
Bongolander

Bongolander

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2007
4,882 61 135
Wakuu mara ya mwisho rais kusafiri ilikuwa lini, na nani anaweza kukisia lini tena rais atasafiri, ataenda wapi na kwa sababu gani. Naona safari hii amekaa sana bila kusafiri. Labda safari zinapikwa. Kwani hawezi kuteua cabinet akiwa safarini? au ni lazima asafiri na baadhi ya aliowateua.
 
Limbani

Limbani

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2008
Messages
1,440
Likes
101
Points
160
Limbani

Limbani

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2008
1,440 101 160
Akimaliza kuteua cabinet, then anaenda kujitambulisha US kwa Obama na akitoka hapo atapitia UK kwa David Cameroon
 
N

Ndinani

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2010
Messages
5,411
Likes
733
Points
280
N

Ndinani

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2010
5,411 733 280
Akimaliza kuteua cabinet, then anaenda kujitambulisha US kwa Obama na akitoka hapo atapitia UK kwa David Cameroon
Umepatia haswa, mara tu baada ya kutangaza Cabinet muungwana lazima aende kupumzika majuu kwahiyo tegemea kusikia anabembea huko wakati wowote kabla ya mwisho wa mwezi wa kumina moja!! Afya yake imeteteleka sana kwa dhoruba za uchaguzi; lazima aende kukarabatiwa!!
 
M

Msharika

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2009
Messages
937
Likes
4
Points
35
M

Msharika

JF-Expert Member
Joined May 15, 2009
937 4 35
na kule kwenye bembea kupunguza headache ya kampeni! LOL. Kisha akirudi dili la barabara ya ngorongoro linaanza kutekelezwa
 
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2007
Messages
20,562
Likes
1,583
Points
280
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2007
20,562 1,583 280
Akimaliza kuteua cabinet, then anaenda kujitambulisha US kwa Obama na akitoka hapo atapitia UK kwa David Cameroon
haha kwa cameroon ndo atashangaa sasa maana wale jamaaa ni CHADEMA damuuuu..lazima watamuhoji juu ya uchakachuaji wa kura..Ila i guess next week lazima asafiri kwenda kupunga upepo nje kwanza maana kakimbizwa sana this time
 
Mwanamayu

Mwanamayu

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2010
Messages
8,385
Likes
2,448
Points
280
Mwanamayu

Mwanamayu

JF-Expert Member
Joined May 7, 2010
8,385 2,448 280
Wakuu mara ya mwisho rais kusafiri ilikuwa lini, na nani anaweza kukisia lini tena rais atasafiri, ataenda wapi na kwa sababu gani. Naona safari hii amekaa sana bila kusafiri. Labda safari zinapikwa. Kwani hawezi kuteua cabinet akiwa safarini? au ni lazima asafiri na baadhi ya aliowateua.
Kabla mwaka huu haujaisha lazima atasafiri - niliona sehemu kwamba kutakuwa na mkutano wa ma-Rais nchi fulani.
 
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2010
Messages
12,556
Likes
2,368
Points
280
The Son of Man

The Son of Man

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2010
12,556 2,368 280
Mpe muda tu may be after two weeks!
 
Bongolander

Bongolander

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2007
Messages
4,882
Likes
61
Points
135
Bongolander

Bongolander

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2007
4,882 61 135
Akimaliza kuteua cabinet, then anaenda kujitambulisha US kwa Obama na akitoka hapo atapitia UK kwa David Cameroon
Mkuu mbona wanamfahamu tayari?
 
NewDawnTz

NewDawnTz

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2010
Messages
1,675
Likes
6
Points
0
NewDawnTz

NewDawnTz

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2010
1,675 6 0
na kule kwenye bembea kupunguza headache ya kampeni! LOL. Kisha akirudi dili la barabara ya ngorongoro linaanza kutekelezwa
Yaani unamaanisha ili KUIKOMOA KARATU kwa kuendelea kutoichagua CCM?????? Me hilo vuguvugu nililikuta Karatu nikadhani ni usainii na matisho ya kisisasa kumbe ni utashi wa kiuongozi....!!!! Hakyanani, nguruwe nguruwe tu hata umuwekee mapembe ya mbuzi
 
NewDawnTz

NewDawnTz

JF-Expert Member
Joined
Nov 15, 2010
Messages
1,675
Likes
6
Points
0
NewDawnTz

NewDawnTz

JF-Expert Member
Joined Nov 15, 2010
1,675 6 0
kabla hajaenda hospitali?

Ahsante sanaaaa!!!!... lazima apite kwanza achukue dozi na kisingizio cha kupewa nepi za watoto kama msaada na muendelezo wake wa kujali wakinamama wa Tz
 
Mallaba

Mallaba

JF-Expert Member
Joined
Jan 30, 2008
Messages
2,560
Likes
4
Points
133
Mallaba

Mallaba

JF-Expert Member
Joined Jan 30, 2008
2,560 4 133
sidhani kama atasafiri kipindi hiki,maaana kwanza inaonekana kabisa hakuna cha kufanya nje ,na baadhi ya nchi tayari washajua nini kifanyika,hivyo hata akitoka hatakuwa na safari nyingi kama zamani.kwani yeye ni mjinga ajipeleke kuulizwa??:tape:
 

Forum statistics

Threads 1,236,093
Members 474,988
Posts 29,246,339