PreGE2025 Lini INEC itatangaza vyama vitakavyoshiriki uchaguzi?

PreGE2025 Lini INEC itatangaza vyama vitakavyoshiriki uchaguzi?

Mijadala ya Uchaguzi Mkuu wa Tanzania 2025 (Kabla)

Administer

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2020
Posts
2,637
Reaction score
2,382
Naisubiri kwa hamu siku hiyo kujua vyama gani vitashiriki uchaguzi na vile havitashiriki uchaguzi.

Mwaka huu Mimi na familia yangu tutashiriki kikamilifu kwenda kupiga kura ni haki ya kikatiba.

Chama Cha kutukana watu naomba mtulie Mkinitukana nawatukana na Mimi.

Mimi siyo mnyonge kama G55
 
Naisubiri kwa hamu siku hiyo kujua vyama gani vitashiriki uchaguzi na vile havitashiriki uchaguzi.Mwaka huu Mimi na familia yangu tutashiriki kikamilifu kwenda kupiga kura ni haki ya kikatiba.
Chama Cha kutukana watu naomba mtulie Mkinitukana nawatukana na Mimi.Mimi siyo mnyonge kama G55
Wewe ni mjinga
 
Naisubiri kwa hamu siku hiyo kujua vyama gani vitashiriki uchaguzi na vile havitashiriki uchaguzi.

Mwaka huu Mimi na familia yangu tutashiriki kikamilifu kwenda kupiga kura ni haki ya kikatiba.

Chama Cha kutukana watu naomba mtulie Mkinitukana nawatukana na Mimi.

Mimi siyo mnyonge kama G55
Umekula maudaga yako
 
Naisubiri kwa hamu siku hiyo kujua vyama gani vitashiriki uchaguzi na vile havitashiriki uchaguzi.

Mwaka huu Mimi na familia yangu tutashiriki kikamilifu kwenda kupiga kura ni haki ya kikatiba.

Chama Cha kutukana watu naomba mtulie Mkinitukana nawatukana na Mimi.

Mimi siyo mnyonge kama G55
Cdm hawashiriki chaguzi za kipuuzi.
 
 
Naisubiri kwa hamu siku hiyo kujua vyama gani vitashiriki uchaguzi na vile havitashiriki uchaguzi.

Mwaka huu Mimi na familia yangu tutashiriki kikamilifu kwenda kupiga kura ni haki ya kikatiba.

Chama Cha kutukana watu naomba mtulie Mkinitukana nawatukana na Mimi.

Mimi siyo mnyonge kama G55
vyama vya siasa vilivyo saini kanuni za uchaguzi ndivyo pekee vitakavyoshiriki uchaguzi mkuu na ndivyo pekee vitakuepo kwenye ballot papers.

It's simple and clear, vyama hivyo vinajulikana na vinafahamika kwa umma. hakuna siku nyingine vitatangazwa tena ispokua siku ya uteuzi hususani kwa wagombea urasi wao 🐒
 
Naisubiri kwa hamu siku hiyo kujua vyama gani vitashiriki uchaguzi na vile havitashiriki uchaguzi.

Mwaka huu Mimi na familia yangu tutashiriki kikamilifu kwenda kupiga kura ni haki ya kikatiba.

Chama Cha kutukana watu naomba mtulie Mkinitukana nawatukana na Mimi.

Mimi siyo mnyonge kama G55
Kwani kuna uchaguzi ? Toka lini taifa lililopo chini ya state capture likawa na uchaguzi tena state capture ya raia feki na wakigeni ....
 
Back
Top Bottom