Lini CCM mtaacha kupanda chuki......

SAGAI GALGANO

JF-Expert Member
Nov 13, 2009
27,295
2,000
CCM itapigiwa kura na baba yako, mkeo, mama na Dada zako na itaendelea kutawala

Akili makinikia hizo. Ndugu zangu wote wana akili timamu hawawezi kufanya ujinga huo.
tapatalk_1497781747663.png
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom